Bị chồng "dứt"

Hôm qua, em làm ca đêm đến gần sáng mới về tới nhà. Tấm rửa vô ôm ổng ngủ tiếp, xa 1đêm mà nhớ muốn xĩu Em vừa nằm xuống là ổng dơ cao tay lên cho em chui vô mền... Nhìn ổng ngủ mà thương Ông ổng măn ổng. Ng lạnh lạnh đã lắm Tật ck em ngủ là kbh chịu mặc quần haha v em mới có cơ hội mò .. Thò tay xuống mò hết hồn vì nó đang chào cờ. Đâu có tha đc, phải măn cho đã chứ mặc dù mắt mỡ k lên [2]. E ghé tai ổng nói "chịch ck ơi" ngáy ngủ tl e " sáng đi làm k nỗi" rồi ngủ típ.. E cũng ôm ổng ngủ luôn. 7h ổng dậy, khều khều e k tl. E nằm nghiêng hình bắn cung. 🏹. Chu đích ra... Ổng nằm cạ cạ. E để cho cạ. Cạ miết r e ghét quá hẩy hẩy đích lên cho đi chỗ khác. Ổng cũng hẩy lại.. Chán rồi ngồi dậy cởi quần e ra luôn.. Đâm e cái tỉnh ngủ.. Tại vì của ổng to quá, k kích thích e nên k vào đc.. E dở chân cao lên ấn đầu vào... K phải kiểu truyền thống nên cảm giác đã. Chán kiểu này ổng lật em lại kiểu truyền thống... Đút sâu, lút cán e mún rụng rời. Banh 2chân e hết cỡ để tận hưởng. E co chân lại bó gối. Xong, gác chân lên 2vai ổng, 1 tay e tự mò hột. 1tay e luồng xuống bóp dái ổng.. Rên quá sợ ba mẹ nghe e phải bụp miệng. hạ chân xuống, nâng mong thiệt cao bó 2gối sát lại.. Ổng phập thêm mấy cái nhịp nhàng lút cán em ra.. Lên 9 tầng mây.. Ổng phập mấy cái nữa ra luôn... Tại k xài bcs nên ổng để e ra trước rồi rút ra xịt lên bụng e.. Ổng bò dậy lấy khăn giấy cho e vs.. Quây lại cười zs e bộ mặt nham hiểm.. "Ck ơi zk rách rồi nè. Ck đi mài cu đi"... "Mài rồi lấy gì zk chơi"" kkk. Hun e phát rồi ra ăn sáng đi làm. Còn e nằm ngủ típ.. Tối về e hỏi "sang làm gi chịch e" ổng nói " tại zk kêu chịch" e tl "đâu có a nge bậy r" 😂 [7][7]Cs mà dù có bao nhiêu mệt mỏi về nhà với ck là hết ngay [7][7]

4 35

Thảo luận

Đã nhĩ
03/06/2019 22:03 Trả lời
Lên đỉnh là có bắng nước ra k mon hôm mình sướng quá có bắng nước ra mà k biết là gì á
03/03/2019 15:03 Trả lời
Mình k có . ra dịch trắng khi ck rút ra và ra nc nhiều
Thích nhất cảm giác mà lên đỉnh...kkkk
02/21/2019 10:02 Trả lời
Ai cung chờ giây phút đó mà
Ngta đang bầu mà.tả vậy sao chịu nỗi[15][7][7]
02/20/2019 22:02 Trả lời
[2][2]
K hieu sao vk ck e o vs nhau gan 3 nam ma mỗi lần lam chuyen đó e mắc cỡ lắm. K lam gi hết năm im thôi
02/20/2019 15:02 Trả lời
Đàn ông thíc phụ nữ lên giường hư 1 xíu đó m... M nghĩ đến ck thic thì làm dc thôi
Vang mom
Kakaa
02/20/2019 13:02 Trả lời
Ck mih cug v lun pk lm mih thoả mản hp về chy vck, hjhj jo mih moi cấn bau đag cử ság bú cho ck mà nhìn ck tội nghịp gê,
02/19/2019 23:02 Trả lời
Ck m sao nhin nỗi. Thôi rán đi m
Mom lên mom ra nước tiểu hả
02/19/2019 22:02 Trả lời
K mom. M ra dịch trắng ă
Thật hp khi có ng ck hiểu mình như vậy mom ạ
02/19/2019 18:02 Trả lời
Cherish thì cho vk dx sung sướng như ý muốn đó mom
E bắt đầu quá trình nhịn rồi m oi .ny e đi rồi .😅
02/19/2019 18:02 Trả lời
Lâu lâu lên thăm bạn ấy. Bạn ấy cũng về quê mà
Cherish mà lâu lắm mới về dc lần m ơi .ít nhất hai tháng nhiều nhất 6th ..E kg lên thăm dc vì nhà khó vs e kinh doanh ..