Chuyện đổi đầu con

Tập đầu của mình con gái.lúc mang thai rất khỏe,k nghén thứ gì,ăn uống thoải mái,thích ăn đồ ngọt.Tập 2 này mới 7tuan thôi mà mình nghén vật vả cả người,k ăn uống đc gì,uống nước thôi cũng ói,lại thèm ăn đồ chua và mặn,trái ngược hoàn toàn với tập1.Mọi người ai cũng nói mình đổi đầu con .Cũng hy vọng là ctrai cho đủ nếp đủ tẻ mà k biết phải như vậy k nữa... Mình cũng tìm hiểu tham khảo nhiều trên mạng,có người y như mình cũng vẫn là con gái,có người thì ctrai,hihi... Mấy mom có ai có kinh nghiệm về chuyện này k,chia sẻ mình với.Với chỉ mình cách làm sao bớt nghén để ăn uống đc ngon hơn k ạ...cảm ơn mấy mom nhiều ạ[3]

1 81

Thảo luận

Mình tập 1 bé trai.. ăn ngủ như heo... ko biết nghén...ăn ngọt... Bé thứ 2 này con gái... ôi từ khi có bầu nghén .ói... mệt . Bệnh ho... sổ mũi...ăn chua... khó từ khi mang bầu bây h sinh ra vẫn khó như vậy
02/20/2019 17:02 Trả lời
Hihi.m thì ngược lại với mom nè.mà chưa bit tr hay gái thui
Mom còn tấm hình nào chụp ngấn chân của bé đầu ko. Gửi cho mình xem
M giống mk nè. Mk được 13 tuần rồi nay mới sâ xem trai hay gái
02/20/2019 17:02 Trả lời
Vậy hả hihi
Mình bầu trai t1 ko nghén miếng nào, tùy đứa thôi m, mình chưa nghĩ tới t2 :))
02/20/2019 15:02 Trả lời
Chắc tùy cơ địa nè m.hi
Con gái con trai cũng là con mìh . Có bầu là may rồi lộc trời cho thế nào thì nhận vậy chứ làm sao mà chọn đc mom
Mình đâu có nói gì về vấn đề đó m.m chỉ tham khảo giữa hai lần mang thai khác nhau thì có khác nhau về giới tính k thôi.chứ con nào chả là con mình[2]
Chị gái mình bầu 2 đứa đều trai, mà nghén khác nhau hoàn toàn lun á.
Hihi...chắc tùy cơ địa mỗi người đó b
Mình tập 1 k nghén.tập 2 nghén vẫn 2 trai nè😅😅😅
02/20/2019 14:02 Trả lời
Mình tập 1 k nghén khỏe re, thèm ngọt con gái, tập 2 cũng k nghén chỉ hơi hơi nghén, thèm mặn với chua nhưng chưa biết trai hay gái, cũng đang hóng giống m hihi
02/20/2019 13:02 Trả lời
Hồng Lan à...hồi tập đầu mình 12tuan là bit cgai roi đó
Anh Thư nữa khám nhug bs k nói hi
Đừg hi vọg nhiu de that vọg nha mom, minh cug t1 con gái t2 hi vog con trai nnhưg vẫn gái thay thươg con lam
Chỉ mong ctrai cho đủ nếp đủ tẻ chứ con nào cũng là con mình mà
Mình bé gái khẩu vị k thay đổi chỉ 3 tháng đầu ăn chua thôi về sau toàn ăn ngọt 😭 trộm vía bé nhà mom ngoan ko ?
Bé đầu ngoan mom
Mình đang bầu con cũng k quậy với k nghén gì hết cũng mong ngoan giống bé nhà mom [3]
Thèm lắm một lần nghén và đau đẻ để biết mùi đời nó như thế nào,