Tủi lắm..

Trễ 4 ngày cứ tưởng heo con về với Bố Mẹ. Ai ngờ sag ngày thứ 5 lại là bà nguyệt đáng ghét về..thấy thất vọng vô cùng.. a ck biết mh lại đến tháng chắc buồn lắm. Khi mà ngày hôm qua còn hỏi vk bị chưa.. mh kêu vẫn chưa ông vui ra mặt.. cảm giác bây giờ là tủi và tự trách bản thân mh vô dụng.. chưa bao giờ bị trễ. Mà giờ trễ lm cho cả 2 đều mừng hụt..mừng trong vô vọng.. tháng đầu thả sau khi mẹ mất con mà sao trông ngóng mãi mà không đc.. Ngày mai biết phải nói với ông ck ntn đâyyyyy.. [6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6][6]

0 15

Thảo luận

Mình cũng vậy nè. Ckk đều lắm mà tháng này chậm 4 ngày cũng đang mừng thầm mà chưa dám thử ai ngờ tối qua bi lão ck ném quả xoài trúng bụng sáng nay thấy ra máu luôn.
02/20/2019 10:02 Trả lời
E nghĩ hog phải do ném quả xoài đâu mom. Mà do lo lắng r trễ vài hôm. H thì ckk tới đó. Còn nếu mom muốn biết có thai hay k, ra máu mom vẫn thử que bt nhé. Vẫn lên vạch. Còn nếu k lên vạch là ckk bt thôi mom
🌽 Bắp 🌽 cảm ơn mom ạ
Em cũng v. Em chậm mất 1 tuần. Anh chồng thì vui lắm. Mà hsau lại đến tháng luôn. :(((((((
02/20/2019 10:02 Trả lời
Tâm trạg ảnh hưởng lắm ah Mom. Trước đây mình như Mom ah, có khi trễ 7-10 ngày ah. Vc mệt mỏi quá mình mặc kệ rùi con đến nhẹ nhàg lắm ah Mom. Mom thả lỏg và thoải mái nhé! Chúc Mom sớm như ý nha!
02/20/2019 08:02 Trả lời
Tháng này mh cũg chẳng mong mấy. Tại thấy ng lạ lạ lại trễ kinh nên cứ mừng. Với lại trc ckk 3-4 ngày mh thử que lại lên vạch mờ nữa chứ.
Ẩn danh Tinh thần và tâm trạng ảnh hưởg đến con nhiều lắm ah Mom. Mom cứ để mọi thứ tự nhiên nhé. Cứ xem như duyên chưa đến Mom nhé! Rùi mọi chuyện sẽ như ý nè. “Vạn sự tuỳ duyên” nhé Mom!
Mong con lâu chưa b
02/20/2019 08:02 Trả lời
Mới thả tháng đầu sau kiêng nửa năm mom ạ.. cứ tưởng thả phát dính bầu luôn rồi chứ. Hoá ra k phải
Mới có 1 tháng thôi mà mình thả hơn 1 năm mới dính
Chị càng suy nghĩ càng chú ý càng bị rối loạn nội tiết và chu kỳ kinh dài thêm thôi! E đã nhu vậy! Nếu e lơ đi và ko nghĩ nữa thig chu kỳ về lại 28 ngày ! Trước toàn 36 ngày và cứ que lên vạch mờ nhưng lại có kinh! Riết nản
02/20/2019 03:02 Trả lời
Trang Langthang thôi. Cgag tháng sau nha mom.. mh cũng buồn rũ rượi đây. Nhưng biết ls đc
Mk đang nghi bị ssẩy r. Buồn quá .mới có 2 tuần ý