Viêm chân lông

Mình sinh đc 3 tháng, nhưng sau sinh bị viêm chân lông nặng lắm ý, lan hết cả 2 chân lên đến đùi rồi. Sắp hè mà như này gay quá. Các mẹ có ai mà chữa khỏi rồi hay đỡ thôi cũng đc mách mình với. HELP ME

0 19

Thảo luận

Minh cug bi minh boi cao AYOFA khoi do m
03/27/2019 13:03 Trả lời
Mình sinh xong 3 tháng.2 cẳng của mình sờ rát tay vì viêm chân lông nặng.mình mua muối thảo dược tắm 1 tuần nay sờ mịn hẳn.đỡ nhiều
03/01/2019 21:03 Trả lời
cún con đây m ơi
ẩn danh tks mom. Mình đặt mua luôn rồi
Trời m giống mik ghê lun á. Dc 2 thg là mik bị. Bjo bé mik hơn 7thg roi. Vẫn sống chug với nó. Mik ngứa quá trời lun
Nhìn chân mà buồn ghê luôn ý. Trên mangn thấy bán nhiều loại thuốc mà mình sợ k khỏi
Mình chưa sinh, k biết sinh xong có bị k nhưng trc đây mình bị.bị nhiều năm ấy ạ.nó cứ như gai ốc.mình dùng muối tắm trộn với sữa tắm hàng ngày.1 tuần dùng cám gạo 1-2 lần.vắt thêm chanh và sữa tươi vào đâp luôn.vừa mịn vừa khỏi lỗ chân lông luôn.mình khỏi 2 năm nay rồi
cún con muối tắm ở siêu thị có ạ.mình dùng muối có hình con bò ấy ạ.hạt nó mịn k bị xước da.cám gạo trên mạng thấy bán nhiều nhưng mà mình nhờ ng quen ở quê xát gạo lấy cho.xong về tự rây bỏ trấu đi.cảm thấy yên tâm là cám thật.đắp đc 10-15’ là ok rồi ạ.đắp xong masa đều khắp người luôn.mình bị ở chân với tay nhiều nên nếu k có thời gian thì mình bôi nguyên tay với chân thôi.làm xong da mềm mịn lắm.mà nó lành.k hoá chất j cả đỡ lo.chanh vs sữa là cho vào để dưỡng ẩm da luôn ấy mà.k cho thì hoà với nước cho sệt lại cũng ok
ma kết tks mom nhiều nha