Viêm phụ khoa

Ai tư vấn giúp em em bị lộ tuyến giờ e nên đốt hay là áp lạnh đây ạ.

0 46

Thảo luận

M thử dùng cái này đi, lúc trc mình dùng hết viêm rồi còn lộ tuyến k khỏi hẳn dc m à, các bs bình thường thì hay khuyên đốt hoặc áp nhưng bs hiếm muội thì họ nói k nên đâu
03/28/2019 12:03 Trả lời
Mom đã có con chưa? Vì nếu Mom chưa có con mà đốt sẽ rất khó có con. Còn về phần thuốc đông y nó không xấu, xấu là do người bán họ tư vấn không đúng hoặc mom chọn thương hiệu không chất lượng. Bản thân mình đây mình bị viêm âm đạo đi từ bệnh viện này đến bệnh viện khác hùng vươn,từ dũ đi cả mà có hết đâu. Mình bắt đầu tìm hiểu đến thuốc đông y và muavề sử dụng. Kết quả đã khỏi sau 3 tháng điều trị.
03/23/2019 23:03 Trả lời
Đốt cho nhanh mom ah, áp lạnh phải đi 2-3 lần mới hết. Mom lên viện lớn mà đốt, về dùng thuốc và kiêng theo bs dặn, sau khi khỏi thì 4-5 tháng đi khám phụ khoa là đc. Mình đốt 1 lần, kiêng 2 tháng, trộm vía hơn 1 năm nay vẫn ổn
03/23/2019 23:03 Trả lời
Mom đốt đâu vậy mom. Mình vô từ dũ rồi. Họ k cho đốt cho đặt thuốc thôi. M có baby chưa
mình áp lạnh tái khám k khỏi và cảm giác nặng hơn. Hix. Qh ra máu nữa
03/23/2019 11:03 Trả lời
Phụ nữ khổ quá các mom ạ :(
03/19/2019 22:03 Trả lời
Mình gần 2 năm rồi. Thấy ng ta có con mà mình tủi thân quá
Mk đốt ở BV đa khoa HN (hhà đông) đc tháng đã tái rồi m ạ Có b ở nhóm này vừa chia sẻ làm ở đây khỏi m tham khảo xem Nhưng mk thấy nói đốt k cao tay,k kiêng tốt để lại sẹo k tốt đâu
Mình cũng nghe vậy. Đốt phải đúng bsi giỏi á
Ẩn danh ừ m ạ.để lại sẹo k có con đc đâu .
Mom ơi chưa có bé thì đừng làm ji nhé
Ẩn danh Mình cũng bị mà bs kêu lành tính nên ko sao
Ẩn danh mình khám từ dũ thì bs nói bình thường viêm ai cũng bị. 3 tháng sau mình khám tại gia lai nói mình bị nặng. Giờ mình mệt mỏi quá
M bj độ mấy v
Mình đốt và đã khỏi. Theo mình thì nên đốt. Áp lạnh dễ bị xơ cứng phần ngoài
chi chi bạn đốt ở đâu vậy. Chỉ giúp mình vs. Mình muốn đốt ở sg mà chưa tìm đc địa chỉ nào uy tín