Có phải bé đói...

Mấy mẹ ơi cho e hỏi con e 4th15d ùi mà bé ngủ hay có cái kiểu dơ chân lên ùi đập xuống nệm rầm rầm vậy á... Nhìu đêm e thấy vậy pha sữa cho bú bé lại ngủ ngoan...nhìu đêm e ngủ luôn bé cung k dậy đòi uốn nữa mà cái kiểu cứ dập rầm rầm có phải bé đói k các mẹ chân dơ đập mà mắt vẫn nhắm ngủ bt k khóc la j hết ạ...

0 34

Thảo luận

Y chang con mình. 2 đứa bằng nhau hơn nhau 1 tuần chứ mấy, nằm lên giường là giơ chân đập rầm rầm
03/22/2019 18:03 Trả lời
Nó á mẹ
Mom căn thời gian ý .bé nhà mình cũng vậy .bt đập thế là đói .hi .mom để ý nếu bé đập vậy thì vỗ xem bé chịu ngủ k .nếu bé ngủ thì k phải đói .còn bé vẫn vậy là đói .mình toàn thế
03/22/2019 10:03 Trả lời
Bé em nó k khóc luôn đạp bụp bụp mà vẫn ngủ bt chứ k có thức kk
Tiên Bình Nhi vâng .bé nhà mình cũng vậy .nhưng mom để bé lập lâu xem .khóc thét lên luôn ý
Bé nhà e đêm cũng vậy á m, nhưng k phải. Bé nhà e đói là khóc Lên
03/22/2019 10:03 Trả lời
Bé e k khóc mà nó ngủ mà chán dạo bịch bịch vậy á
Tiên Bình Nhi bé nhà e đêm nào cũng đạp giường rầm rầm á m, đầu còn lắc lia lịa nữa cơ nhưng bé vẫn ngủ k phải bé bú. Đêm ngủ đói là bé e khóc 1-2tieng là e cho bú
Hình như thời gian này mấy bé thích làm như vây. Bé của mình thời gian đó cũng vậy.
03/22/2019 05:03 Trả lời
Tiên Bình Nhi bé mình khoảng 5 tháng trở đi mom à.
Mẹ Sữa dạ cám ơn mẹ ạ
giống bé nhà mình. trước khi ngủ thì dơ chân lên đạp rầm rầm bung hết mền xong còn ưỡn bụng lên lật qua lật lại 1 lúc r mới chịu ngủ
03/22/2019 04:03 Trả lời
Bé e cũng vậy cái ngỉ khoảng 3 4 tiếng cái đạp vậy nữa e sợ con đói nên cứ cho bú
Bé e 3t6d đạp ầm ầm đây mom ơi
03/21/2019 23:03 Trả lời
Vậy e cứ sợ con đói
Con e lúc tháng đã kiểu vậy ui m như kiểu ăn vạ ak
03/21/2019 22:03 Trả lời
Le Ngoc Vien đúng ùi á mình xót để cái mền dưới cho k đau mà nó đạp văn ra hewts
Tiên Bình Nhi con e có tháng hơn mà cũng vậy đập chân mạnh lắm m ah gót chân đỏ luoin
Bé nhà mình nai là dc 4 m cũng thế nè, dơ cao gập bụng còn trớ hết sữa ra cơ :(
03/21/2019 22:03 Trả lời
Bé e thì ngủ nhắm mắt chân đạp bụp bụp vậy cứ sợ bé đói
Giống bé nhà mình . Đêm đang ngủ mà cứ dơ vó lên cao vút rồi đập xuống giường cứ bùm bụp ý
03/21/2019 21:03 Trả lời
Đạp rầm rầm liên tục un á mẹ... Em thữ cho uốn sữa thỳ bé ngủ ngon k đạp nữa... Mà nhìu mẹ bảo con đứa nào cungc vậy nên sợ cho uốn vậy k tốt
Bé mình trước cũng vậy á mom chác k phải đâu
03/21/2019 21:03 Trả lời
E cứ sợ con đói mà cho bud thì bé k còn đạp nữa a