Ck bị mộng tinh

Ck e bị ysl các mom à, mỗi tháng đc vài lần, mỗi lần ko tới 1p, e cũng muốn mà ko dám đòi, nay ổng còn bị mộng tinh, cười ra nước mắt luôn ấy. Như thế là thế nào hả các mom huhu

1 85

Thảo luận

Mk thấy ck mk bị mộng tinh khi phải kiêng trong lúc mk bầu thôi ck mk kêu đang tuần nào cũng đang ăn thịt tự dưng ăn chay thì bị chứ bt k lsao. Nghĩ cũng tội
03/26/2019 18:03 Trả lời
Chồng mình kg yếu sl,nhu cầu cao nhưng mình kg chó đụng từ lúc cấn bầu,chồng bị mộng tinh như chồng mom,nhưng mộng tinh kg phải duyên âm hay gì hết,cũng k phải yếu sl,tuỳ người,có người mơ rồi bị,có người mệt quá rồi tối ngủ bị,cũng có người có nhu cầu nhưng k đc thoả mãn,lâu ngày nên xảy ra tình trạng di tinh mộng tinh,chồng mình lâu ngày kg đc gần vợ,tối trc khi đi ngủ ôm vợ âu yếm nhưng mình kg cho vì sợ ảnh hưởng con vs lại mình yếu âm đạo sợ bị nhiễm nấm,nên tối đó là chồng bị bắn máy bay ngay. Là do nhu cầu có nhưng kg đc giải quyết á các mom ạ. Còn chồng mom nhiều khi kg phải sly đâu,sly là kg đòi hỏi nhu cầu,còn làm tí là ra thì sức chịu đựng yếu thôi,hắn cũng ham muốn lắm nên mới bị mộng tinh đó mom à.
03/26/2019 18:03 Trả lời
Ck mình bị ysl thật đó mom, thường thì 1 tuần mới đc 1 cái, chứ mình đòi là ko cho luôn, cứ than đau lưng, nói chung là mình thấy ổng yếu mà ko có nhu cầu j hết. Nhiều khi làm cho có thôi à. Chưa bao giờ có hiệp 2 luôn ấy.
Mấy ông ysl chán lm. Ck mk cũng vậy
03/26/2019 16:03 Trả lời
Y chag ck m luon.nhug ma di xn tinh dịch ti tt ko yếu
03/26/2019 12:03 Trả lời
Ẩn danh m đưa ck đi khám đi.
Ck ko chịu đi ấy
ck em cũng vậy. vk ck em xa nhau có khi 1 hoặc 2 tuần mới đc. nhg ck cho vào cái là ra. e thì k bt cho ck uống gì đc. chỉ mới cho uống tinh chất hàu thôi
03/26/2019 09:03 Trả lời
Ẩn danh ck mình vẫn khoẻ. mình đòi hiệp 2 là cũng cho luôn. sk ck tốt. chỉ tội cái hiệp 1 hay xuất sớm
Mom mua tinh chất hàu đó ở đâu. Có khi nào hàng giả. Mình mua trên lazada nên cũng đang sợ mua nhầm
Mộng tình là gì vậy ạ??
03/26/2019 09:03 Trả lời
Cho e hỏi ngu mộng tinh là sao ạ
03/25/2019 21:03 Trả lời
Theo bên tâm linh gọi là bị vong nữ theo á. Duyên âm. B lên gg tìm đọc sẽ hĩu rõ hơn. Họ thấy ng nào hợp cái iu r qhe lúc trong mơ. Hix mình đã nghe nhìu chuyện về duyên âm r. Nguy hiểm lắm. Ảnh hưởng tới đời sống vợ ck
Ẩn danh m lại chuẩn bị giống bà yến chùa b vàng ak mà vong linh,ngta yếu thì mộng tinh chứ vong linh cái gì
Ck mình cũng k tới 1p, nếu tuần làm 1 lần chỉ cần để vô k đầy 20s 😂😂😂
03/25/2019 15:03 Trả lời
Cùng cảnh ngộ mà ck mom có nói j ko
Mom với ck lấy nhau lâu chưa. Mình đây ông ck còn k nôi 1 phút rồi. Nhưng kiểu sau khi quen với nhau rồi. Chiến 20p là bt á
03/25/2019 14:03 Trả lời
Ông ck mình mà ra rồi là phải đi rửa cho sạch, xong mặc đồ tử tế rồi mới vào nắm, mà nằm ôm gối cứng ngắt mình ko có cơ hội để đụng tới trym ổng luôn 😂. 2 đứa mình ở riêng nên chắc ko cần đi nn mà ông ck cũng ko chịu đi đâu. Lúc chưa cưới cứ gạ mình vào nn suốt, giờ cưới rồi đi đương xa mình bảo vào nn ngủ sáng về cũng ko chịu, đòi về ngủ nhà cho thoải mái, có lần vô nn mà có hơi say say rồi mình còn tưởng làm nháy mới ngủ, ai dè quay mặt vô tường ngủ ngon lành 😂. Mà mình thì cũng muốn lắm mà sao ko thấy hứng cũng ko nước nôi j nên ko hiếp ổng đc. Nhiều lúc muốn mua thuốc kích dục cho 2vc uống 1 bữa mà chưa dám 🤣. Cũng ko biết mua ở đâu, ko biết cho uống bằng cách nào để ko bị phát hiện haha.
@@ đúng là cuộc sống hôn nhân khác ms hê mom nhỉ
Ck ysl cho uống thuốc gì để cải thiện mấy mom
03/22/2019 22:03 Trả lời
Ẩn danh có kqua cho thông tin nha mom :))
Ok mom