Nay thấy có c đăng hình khi phụ nữ đc BJ, e trải lòng tí

[42]Ngày xưa nyc cũng hay BJ (hun cô bé) cho e, làm sâu vô trong luôn, thích cực, nyc e đc cái qh rất chi là sướng. Hồi đó 1 tuần e vs nyc hầu như qh 5/7 ngày, ngày 3,4cái, v mà e cứ thèm suốt thôi. Tới hồi quen ck e, ổg làm mà kiủ chỉ bk cảm xúc of ổg, ko để ý cảm xúc of e, s khi ct nyc đc 1 năm, qen r qh vs ck e bây h, ổg làm e rất là đau, thậm chí lần đầu e vs ck qh lúc 4h chìu mà đau buốt, sưng tới tận gần ság mới hết hẵn. tới h 3 năm rưỡi r e vẫn còn bị ám ảnh. Ck e hồi trc h rất ít kỷ, muốn e BJ cho, nhưg lại ko làm cho e, có 1 lần ảnh cố làm r lấy ra liền, thái độ kiểu ớn, tởm. E buồn kinh khủng. Qen và cưới đc 3năm rữi hơn r, mà ảnh BJ cho e chắc ko tới 5 lần. Qh thì nhah ra, e cứ jả vờ sướg, khi ổg đi ngủ thì mở phim coi r tự làm cho thỏa mãn mới ngủ đc. Mấy lần BJ thì ổng chỉ bk "liếm, mút" ở ngoài, làm tầm 30s cho có. Thấy ổg v r e cũg chả thiết tha qh jì mấy, chỉ làm cho có jải quyết 1 phần nhu cầu cho cả 2. Nhiều khi v thấy nhớ, vs thèm cảm giác lúc ịch vs nyc dễ sợ, rồi tự thấy mìk có lỗi vs ck qá. Huhu.

3 32

Thảo luận

Ck mình làm rất kỹ.2vc cung k qh thường đâu.tb 1 tuần 1 lần thôi.nhưng lần nào làm ck cũng sướng tê người.nói chung ck làm mình kỹ thì tốt cho cả 2vc chứ.chứ chơi mà 1 người sướng sao được
03/25/2019 09:03 Trả lời
Chồng em thì dạo đầu lúc nào cũng bj cả hii Mà mom nên nói với chồng đi, ổng biết tởm kh lẽ mình kh biết. S mình bj được mà ổng thì kh?
03/24/2019 14:03 Trả lời
E nói r á m, s này vài thág cũg tập làm 1 lần. Mk vẫn tỏ vẻ ghê. E chán ko thèm nói nữa. Hix
V thôi ổng kh bj mình thì mình khỏi luôn
Chán kiểu qua loa lắm. Mình vẫn thích nhất ck bi
03/24/2019 08:03 Trả lời
Cũng gần giống mình . Hồi yêu thì Ck cũng chủ động làm cho mình, có khi Ck còn đòi mình cho hôn cô bé. Làm cho mình xong Ck mới bảo bj cho Ck rồi làm tiếp kiểu 69 . Nhưng chưa lần nào mình lên đỉnh cả. Toàn sắp lên thì Ck dừng, hoặc mới có chút cảm giác Ck dừng luôn, mình cũng kệ k nói. Nhưng sau lấy về là mình có bầu, vk ck cũng qh nhưng nhẹ nhàng và ít hơn . Nhưng hầu như toàn Ck kêu mình bj cho Ck, xong bảo ck bảo mình dừng thì dừng rồi ck bắt đầu cho vào nhấp. Chả thấy hôn hít cô bé hay môi hay ngực gì để dạo đầu cho mình cả.
03/24/2019 07:03 Trả lời
Ck e dạo đầu cũng hơi chán, e sợ nhất khúc đưa vào. Dù đag thèm mk ổg lm cái muốn nhah để xog cho r. Hic
Ck e thì hả e làm cho ô cái ô đòi làm lại cho e mà e thì ngại nên khi nào e sin e mới cho ô llàm thuong e hun ổ sướng lúm
Ck minh thì cứ đòi Bj cho mình nhưng mình k chịu ák.. Mới cưới chưa đc năm nên mình chưa thoải mái lắm còn ngại ngại ad
Thử đi m, phê cực. 1,2 lần r là thèm qài luôn á
Vk ck k thoả mãn sao mom không chia sẻ cùng nhau chứ để trong lòng tình cảm vk ck dễ rạn nứt lắm
E có nói chứ ạ. Nhưg mk ck ko tiếp thu vs ko thay đổi jì đc nhìu.
Hồi xưa h ck e á, đút vô thì kiủ 1 phát thật mạnh vô, e khóc luôn, trong khi e nói vô từ từ, e đau. Mk nói r cũg v, ổg ko hỉu vô từ từ vs vô từng cái, ngĩ s kiu vô từ từ, mk ổng ấn cho 1 cái, xog để im, xong ấn mạnh cái nữa. H mk vô toàn e ngồi trên diều khiển, vô ra thoải mái r mới nằm dưới. Hic
Cùng cảnh
Giống y mình lun.ck mình giờ còn ko thèm dạo đầu chỉ đút vô thôi đau kinh khủng lun.còn ko thèm sờ vô mặc dù mình cũng thơm tho sạch sẽ
03/23/2019 15:03 Trả lời
Hồi xưa ck e v á, đút vô thì kiủ 1 phát thật mạnh vô, e khóc luôn, trong khi e nói vô từ từ, e đau. Mk nói r cũg v, ổg ko hỉu vô từ từ vs vô từng cái, ngĩ s kiu vô từ từ, mk ổng ấn cho 1 cái, xog để im, xong ấn mạnh cái nữa. H mk vô toàn e ngồi trên diều khiển, vô ra thoải mái r mới nằm dưới. Haiz
Cùng cảnh , nyc hôi cô bé đã dã man.
03/23/2019 15:03 Trả lời
Ẩn danh e khốn nạn bị nó bỏ, tại nó mê xe độ hơn e. Bị mấy thg bạn lôi kéo. Huhu
Ẩn danh thôi,nó đã mê xe độ rồi thì kg mê mình đâu em :”))