Quan hệ sau sinh

Sau sinh việc qh vc của các mom tnao ạ? Chả hiểu sao mình ko có tí ham muốn nào cả. Con m 4 tháng rồi. Hqua là lần t2 qh nhưng mình thấy đau rát và cảm giác sợ ấy, mình đẻ mổ ạ. Chồng thì nhịn lâu quá rồi nên cũng cố chiều. Và các mom dùng biện pháp gì để tránh thai vậy. Kêu chồng dùng bao mà ông ý cứ cằn nhằn khất lần khất lượt nên 2 lần đều xuất ngoài. Sao phụ nữ khổ thế ko biết cái gì cũng đến tay. Hic

0 48

Thảo luận

Mình dùng loại này mom ak. Nước nôi đầy đủ. Mà còn đẹp da. Thấy hiệu quả mình bán luôn
03/25/2019 11:03 Trả lời
Minh sinh dc 3m r.cũng chag thay ham muon j.thấy ong ck cứ mn mà mh chua cho.thấy mấy m bảo đau nghe mà sợ chắc khóa ck them time dài nua.
03/24/2019 14:03 Trả lời
Mình sinh thường cũng đau rát thử xíu mà đđã sợ k dám lần nữa
03/24/2019 14:03 Trả lời
Có mom nào có cách chữa khô hạn k.minhf mới uống mầm đậu nành mà k bit có hiệu quả k
03/24/2019 12:03 Trả lời
M có kinh lại chưa m
03/23/2019 15:03 Trả lời
Không tên chưa thì an toàn mà m .mjk sanh thường tháng thứ 2 có kinh r .bỏ ngoài giờ toàn lo đây
Nha Phạm ui. Cũng sợ lắm mom ak. Nhỡ cái lại khổ ý
Sanh mỗ cữ lâu lắm ý m. M chưa jr mk 4 tháng đã qh. Em cũng lạy
03/23/2019 12:03 Trả lời
Mk đầy tháng xong hôm sau ck đòi luôn,qhê nhẹ ks m ạ..
-.- người xưa dặn kiêng càng lâu càng có lợi cho sức khỏe sau này. Hk kiêng hk cử kỉ càng sau này đau yếu bệnh tật rồi lại hỏi tại sao
Mk đẻ mổ nay mí dc gần tháng rưỡi mà hwa ck ông thèm riết quá chiều ôg tí. Chỉ cho mơn qua cái khấc của trym thui cấm k cho sâu. Vì đau lắm m ạ. Đẻ xog n khít dã man.
03/23/2019 12:03 Trả lời
Sao mà khít dk m. Mình sinh thuong cư cảm giác thay rộng ah
Ẩn danh mk sinh mổ m ạ. Thấy khít lắm. Ck mk cũng kêu khít kink á
Vkck mình mà đã xd kế hoach là ông ck dùng bao, ck mình luôn ý thức tránh cho vk
03/23/2019 11:03 Trả lời
Mình thấy đàn ông hay đẩy việc kế hoạch cho vợ lắm. Chỉ biết bản thân thôi
Không tên may dc cái ck mình vẫn tự biết kế hoạch cho vk, mình thì k thjk ck xài bao nhưng ổng thì bắt xài vì lỡ là ko dc,
M có kinh lại chưa?
03/23/2019 11:03 Trả lời
Cỏ Dại đúng rồi đấy mom. Vừa làm vừa canh. Trông con cả ngày mệt tối chỉ muốn ngủ thôi. Mình mới qh lại đc 2 lần thôi đấy. Con giờ cũng 4m8d rồi. Có kinh để còn biết mà lần chứ chưa có kinh qh cũng sợ lắm ý. Hic
Làm trong bao nỗi lo thì sướng làm sao dk các lão thì như chết đói
Sau sinh hay vây lắm. Có khi cả năm trời mới có lại cảm hứng.
03/23/2019 09:03 Trả lời
Không tên nhiều người nhu cầu cao, voi con cái dễ nen mẹ thoai mái. Minh sau sinh qhe chẳng qua la thấy ck nhịn lâu thì tội thôi. Chứ k hứng thú
E đẻ thường, mấy tháng trời bị khô hạn, ko ham muốn gì luôn, từ khi biết dl collagen , uống đc 1 hộp mình khỏi hẳn mom. Cứ lúc nào cũng rạo rực muốn bên ck í