tâm sự

Các m chia sẻ hành trình yêu đương của các m đi ạ? Chuyện tình của e sao e thấy mong lung quá, lúc thấy dạt dào, lúc thì chán nản, chẳng muốn tiếp tục.

1 42

Thảo luận

Mình lúc mới yêu thì chưa sâu đậm lắm. Giờ thì càng ngày càng yêu nhau nhìu hơn. Mặc dù có bé rồi mà tình yêu ngày càng tăng ngày càng hp mom ạ.
03/25/2019 19:03 Trả lời
Mình cũng vậy. Dc 3 tháng mà thấy người ta nhạt dần, tuần gặp nhau đc 2 lần, ngày nghỉ cũng ko có thời gian gặp mình, bảo mệt nên muốn ngủ. Mới yêu đã nhạt nhanh vậy rồi. Nghĩ cũng nản ghê
03/24/2019 23:03 Trả lời
6 tháng và kết thúc bằng 1 đám cưới cbi đón cách cách và cãi nhau như chó với mèo liên tục
03/24/2019 22:03 Trả lời
Tình yêu sẽ có từng giai đoạn mà mom ! Mom yêu lâu chưa,mom đang yêu xa sao ạ
03/24/2019 22:03 Trả lời
Teddy dạ, e vs n.y không cùng quan điểm nên dễ tranh cãi, mỗi lần v là nản ak
Ẩn danh hihi yêu nhau bất đồng quan điểm là đg nhiên có mà mom ! Hai ng ngồi nc lại vs nhau xem có thông cảm,chấp nhận dc ko thui
Mk với ny quen nhau cũng khá lâu nhưng cũng mới yêu đc mấy tháng. Anh rất quan tâm đến mk từ điều nhỏ nhặt nhất, anh từng đi xe máy đuổi theo sau chiếc xe buýt mk đi. Nửa đêm chạy đi mua thuốc cho mk lúc mk cần. Lo lắng khi mk bị đi lạc đường... Có lúc nghĩ lại thấy tình yêu đó lãng mạn như trong phim ấy. K biết sau này thế nào nhưng hiện tại mk thấy rất may mắn khi quen anh.
03/24/2019 13:03 Trả lời
Em với ck quen nhau nhờ mẹ ck giới thiệu cho.. lúc đầu nt cũng k ưa nhau lắm.. sau dần mới có cảm tình r gặp nhau.. lần đầu gặp xong rđưa mình về nhà. Biết nhà r từ đó trở đi đêm nào cũng lên chơi.. đi làm thì k lên thôi.. sau 1 tháng thì thăm nhà. R thăm hỏi.. r sắp tới là cưới. Lúc quen tới cưới là 6 tháng.. ck cũng quan tâm lắm.. đợt r sẩy ck lúc nào cũng ở bên an ủi.. mỗi tội chưa thân thiết với gia đình bên vk.. chỉ biết mỗi vk..😂
03/24/2019 12:03 Trả lời
Gọi là cảm cúc nhất thời... Trc đây người đầu tien mình yêu say đắm yêu quên cả bản thân.. nhưng sau khi ctay.. mik quen người mới chỉ yêu cuồng nhiệt thời gian đầu.. cũng gânf 2 tháng cảm giác chán kinh khủng.. 😔😔😔😔
03/24/2019 11:03 Trả lời
Như biểu đồ hình sin, lên lên xuống xuống
03/23/2019 12:03 Trả lời
Cũng yêu mấu ng n k sâu đậm đến lúc dhoc năm 2 gặp ck m bjo yêu và ở vs nhau 3n cưới dk gần 2n và thành quả đây
03/23/2019 10:03 Trả lời
Ai thì chắc cũng có lúc này lúc kia à m ..quen lâu thì sẽ trải qua dc nhiều cảm xúc à ..Có lúc chán muốn buông lúc thì thấy thươg ..Vượt qua dc cái chán lại thấy thương hơn xíu .
03/23/2019 10:03 Trả lời
cảm giác nó thế đó m
Trần Hà ukm ..Rồi sẽ qua thôi ..cố lên m ơi