Làng quê nghèo

Hom nay cho m nói nhiều 1 bữa Nơi này là quê mình đó Nới mà nghèo khổ cứ đeo bám Nơi phụ nữ chỉ khổ và khổ mà thôi Xong chuyện má con mình sẽ bỏ nơi này mà đi Nơi đau thương chồng chất Các m luon hoi minh sao cho con uống sữa ong thọ cho ăn sớm .Hại con M cũng đau lắm đau muon cho uog sua og thọ va an som nhug vây .Nhug mih k còn lựa chọn nào khác K có nhiu sự lựa chọn sửa tốt sửa nước ngoài như các m Mình k than nghèo kể khổ Mình chỉ mong nhận sự sẻ chia từ các m Phúc ai nấy hưởng Hoạ ai nấy chịu Ngày mai nhất định sẽ mỉm cười với má con m

2 28

Thảo luận

Cố len m trời không tuyệt đường sống của ai bao giờ cả ,sau con mua trời lại sáng thoi
04/24/2019 18:04 Trả lời
Cứ có hi vọng, cứ cố gắng thì trời ko phụ lòng người, chúc bé hay ăn chóng lớn chúc m có sk để vượt qua tất cả
Bình An vag cam on m nhiu lm
Cố lên,ngày xưa ông bà cũng toàn nuôi con bằng sữa ông thọ cả ăn sớm có sao đâu,đứa nào cũng lớn khôn cả! Mình nuôi con trong khả năng của mình mom ạ.tất cả sẽ tốt đẹp
04/23/2019 22:04 Trả lời
Vag bay h cug vậy. Cho uog sữa og thọ sóm nen bug cu m cug iu lắm. De bị ói lắm Nhug con k bị dì nặg là on phuoc roi m ha
Khổ quá mom ơi. Cố gắng lên mom nhé. Ông trời không triệt đường sống của ai đâu
04/23/2019 21:04 Trả lời
Vag m. Cug tin se co ngày cuoc sog của mc m sẽ de chịu hon
Cố lên mom nha, ngày mai rồi sẽ tươi sáng
04/23/2019 20:04 Trả lời
Vag m dag gồng hết 100 sưc lục này
sao r mom ơi có lấy giấy tờ cho con đc chưa
04/22/2019 22:04 Trả lời
uh mom ráng vì con
Mẹ Andy vag m. Co gag thoi m à
Cố lên m nha . mình cứ nghĩ cuộc sống của mình còn tốt hơn nhiều người nữa lấy động lực làm cố gắng
04/22/2019 21:04 Trả lời
Vag ai cug co phần de sog cả roi Phuc ai nay huog hoạ ai nay chịu Nên gio m co gag lm vi con
Mom ở khu nào miền nam vậy ah, nghĩ mà thương mom quá
04/22/2019 13:04 Trả lời
M o phú yen m oi. M vo nam de di lm thoi
Cố len m nhé, r hạnh phúc sẽ mỉm cười với m
04/20/2019 07:04 Trả lời
Vag m cug mong may mắn den sóm với mc m M dag ngáp ngáp rồi m à hihj
M ở đâu thế? Cố gắng con khoẻ không ốm là tốt lắm rồi.
04/03/2019 13:04 Trả lời
Mih o sông hinh .Nó cug hay bệnh lm Hay ói nữa
Cố lên
04/03/2019 13:04 Trả lời
Cam on m nhiu lm