Tham gia bảo hiểm nào là yên tâm nhất

Có mẹ nào tham gia bảo hiểm cho gia đình mà mỗi tháng tính ra đóng khoảng 3tr ko Em định tham gia coi như 1 khoản tiết kiệm mà chưa biết nên tham gia bên nào Mom nào bán bảo hiểm cũng bơi vào đây cho e biết với

2 79

Thảo luận

Mình mua bảo việt cho bản thân mình rồi. Mà nay tính mua cho ck và con 1 gói. Mà chưa bik chọn công ty nào
06/16/2019 22:06 Trả lời
Mình tham gia menulife, thấy ok nè, có gói thai sản, bảo vệ gd tốt nè
04/18/2019 19:04 Trả lời
Gói thai sản tính ntn v mom
Mình chưa mua nhưng thấy daichi ok nhất! Thấy bạn đồng nghiệp mua gói 20tr mà chưa có tg để được tư vấn!
04/12/2019 21:04 Trả lời
Chuẩn đấy . Mấy chị chỗ m cug mua Daichi. Cái này là của Nhật,quyền lợi ng mua khá là cao
Mình có bà chị làm nhân hang mua sacombank bán daiichi yên tam lam. Minh cung mua
Các mom bán bảo hiểm tư vấn hóng
04/12/2019 18:04 Trả lời
Nếu m quan tâm manulife thì mình tư vấn nha. Nên tham gia bảo vệ chính cho ng trụ cột và con là ng hưởng quyền lợi tăng cường kèm theo
Mình bán AIA, bạn cần tjoong tin thì ib. Vì tư vấn nhiều lắm chứ ko thể mấy câu là hết dc. Sp thì có nhiều quyền lợi và mức phí để chọn nhé.
04/12/2019 17:04 Trả lời
Bạn tư vấn mình vs
Theo mình nếu đóng cho bản thân hoặc ck thì bhxh tự nguyện, vì nó an toàn nhất. Còn nếu đóng cho bé thì đóng gói đến 18tuoi ấy
04/12/2019 17:04 Trả lời
E thấy chả có gì chắc bằng vàng và đất , chứ bh k cẩn thận cũng lạm phát, ngan hàng cũng k an tâm chả biết đâu ngày đẹp zoi nó bốc hơi :))
04/12/2019 16:04 Trả lời
Đóng bảo hiểm có những lợi ích j mọi người
04/12/2019 16:04 Trả lời
Tuỳ từng gói m ạ. Nhưng quan trọng vẫn là tích luỹ cho con sau này. Ngoài ra trong thời gian tham gia nếu k may ốm đau thì đc hỗ trợ 200-500k/ngày nằm viện hoặc nhiều hơn do m chọn. Quyền lợi tai nạn, bệnh lý nghiêm trọng. Nói chung nếu dư giả nên dành ra 1 ít đề phòng rủi ro
Mình làm ngân hàng có liên kết sp với manulife. Lãi thấp hơn gửi ngân hàng chút nhưng mình được bảo vệ nếu k may ốm đau. Bảo hiểm bây giờ nhiều quyền lợi nên m nên tham gia
04/12/2019 13:04 Trả lời
Em cảm ơn mom, bh giờ nhiều hãng nên cạnh tranh cũng lớn e lăn tân quá
mẹ bầu vui tính đúng rồi m ak. Thực ra em thấy manulife hoặc daiichi cũng tốt so với các hãng khác. Nhưng quan trọng là m tìm đc ng nào tư vấn cụ thể, nói rõ từng quyền lợi và loại trừ, phân tích dòng tiền cho m ổn là được.