K có sữa

Làm sao cho sữa về đây mấy mom. Mình mới sinh mổ dc 2 ngày mà sữa lại k có cho con.

0 13

Thảo luận

M lấy mua men rượu về trộn với ít dừa nạo rồi cho ít nước ấm vào trộn lên đều roi thoa lên 2 bầu ngực,massage tầm 5 phút roi lâu sạch.lau kỉ phần núm ti để bé bú,ko thì hút đi m,với truoc khi hút sưa m uog ly sưa og thọ ấm vào trước nữa tiếng,rồi kích sữa 3tieng 1 lần tầm 20-30p nghỉ nhé,kích sữa z sẽ co nhieu lắm mình như m ấy mà ti mình còn bị thụt cơ vậy mà giờ sữa tràn trề
05/04/2019 08:05 Trả lời
H sữa mình có rồi mom nhưng kiểu sữa loãng ấy, màu trắng đục như nuoc vo gạo v. K biết làm sao cho sữa đặc nhỉ
Duyen Le sữa non đó m,roi từ từ sẽ đặc lại,m xem uog them cốm lợi sữa đi m,trước an uog roi cho con ti
Mom thử uống ngũ cốc có hạt kích sữa nhé. Sữa về nhiều lắm
05/03/2019 22:05 Trả lời
Mình tích cực cho bé ti và hút sữa. Uống ngũ cốc. Thấy sữa cũng về đủ cho bé
04/25/2019 14:04 Trả lời
mom matxa nguc kem cho con ti nhiu de kich thich vu
04/12/2019 17:04 Trả lời
M nấu lá mít non uống cho có sữa ak m
04/10/2019 14:04 Trả lời
Mom đắp men với rượu là sữa về căng tức luôn. Minh sinh mổ k có tí sưa nào vậy mà đắp 1 tiếng sau là căng roi
04/10/2019 00:04 Trả lời
Là mẻ hã mom
Duyen Le men con công làm rươu chứ k fai mẻ đâu
Cho con ti nhiều để gọi sữa về. Uống nhiều nc ấm uống sữa ông thọ uống nc lá đinh lăng ăn nhiều thịt nạc xem sao m nhé. E ăn uống z 3 ngày sữa về á m
04/09/2019 23:04 Trả lời
Vâng mom, mà sữa không có con lại không chịu bú ti đó mom, cứ đút ti mút vào dc một tí là nhăn nhó khó chịu, vì k ra sữa
Duyen Le pé cứ có mút là đc m.chịu khó chút m ạ.lúc pé đói cho pé ngậm ti trc r hãng bú bình