Ck đi hát gọi gái

Nếu như các mom phát hiện ck mình đi hát có gọi gái vì có chụp ảnh con đó trong phòng hát. Khi mình hỏi chặn đầu thì nói là đi làm. Rồi mình cầm điện thoại định đưa cho xem thì vội vàng giằng rồi xóa. Mình mới để cho biết là mình biết chuyện thôi chứ chưa nói gì, cũng k xin lỗi, k nói gì, chỉ tỏ vẻ sợ hãi thôi. E là mẹ 1 con, bé nhà e được 3 tháng, bt thì ck thương, yêu, chiều vk con, giúp vk lắm. Các mom sẽ làm ntn ạ?

1 32

Thảo luận

Ck mình sợ bệnh tật k bh đi hát hò luôn. Hôm đọc báo thấy có vụ đi hát cầm mic cũng bị nhiễm sùi mào gà ô ck mình bảo ck chăng bh thích mấy cái ý nên k cần doạ. Nhưng ck mình lại có tật nghiện game mệt lắm
04/22/2019 16:04 Trả lời
Nghe m nói thì là ck b cũng là ng biết sợ vk đấy chứ. Nếu đã sợ thì làm cho bằng sợ hẳn đi. Để cho chừa, đừng bỏ qua mà lại có lần 2 3 4 đó
04/22/2019 15:04 Trả lời
Kệ nó thôi.
04/22/2019 15:04 Trả lời
Đc một lần là có lần thứ 2,giải quyết cho dứt điểm đi mom ơi.
04/16/2019 23:04 Trả lời
bỏ qua cho chồng là sai đấy mom ạ, cho chừa hẳn đi k là về sau mom khổ đó. nạt mềm buộc chặt thì tốt. k thì cứ phải lm đến cùng
04/16/2019 23:04 Trả lời
Trả vờ ngủ nhưng vẫn nghe mom ạ. E bảo 1 năm tới e sẽ xem a thay đổi ntn.
Ẩn danh đó là mom đã cho cơ hội quá rồi. chồng mình mà thế thật sự mình thấy ghê tởm và k muốn đụng vào luôn ấy, với cả mom phải cẩn thận, đã đi gái chỉ sợ mang bệnh về cho vợ con, đến lúc ấy mới là khổ.
Em nè ck mới đi cách đây hơn tuần này về e đập cho tơi tả luôn từ đấy hắn sợ k giám đi nữa
04/16/2019 06:04 Trả lời
Haiz. Tùy tính mỗi thằng ck mom ạ. Ck e thì nó lì lại còn cùn.
Thấy thế sao mà tha thứ cho nổi, nếu em mà biết vậy, đã ôm ấp đứa khác thì làm ơn đừng đụng vào người em. Cảm giác khinh thường làm sao í. Chán lắm
04/15/2019 07:04 Trả lời
Hiện tại e cũng đang cảm thấy ghê tởm mỗi lần mượn cớ tay chạm vào người e.
Ẩn danh tính em thì ích kĩ chẳng thể tha thứ đc khi biết đã ôm ấp đứa khác rồi về ngủ với em
Đm nghe thấy vụ đi hát gọi gái vào là biết tn rồi đấy. Tức hộc máu, nó đi sờ mó ôm ấp con khác rồi về lại ôm vợ. Mà mấy con ý nó đủ các tệ nạn. Nghe thấy bực thay mom quá
04/13/2019 09:04 Trả lời
Ẩn danh da vâng. Hy vọng mom sẽ làm được chứ em thấy sống kiểu nội tâm giằng xé thế này khổ lắm
Tấm mami vâng E cản ơn mom
Ăn vụng lại còn ko biếp chùi mép lạ thật. Đi gái còn chụp ảnh để vk thấy hài thật m
04/13/2019 08:04 Trả lời
Nói chuyện cho rõ ràng m àh, nếu cứ im im dễ dãi quá sẽ có lần sau
04/13/2019 07:04 Trả lời
Chuyện này nên ngồi nói cho đàng hoang đi m ơi, mình đâu phải má của họ đâu ma suốt ngày phải theo rình mò, quan tâm tôn trọng nhau thi sống tiep, ko thì giải thoat cho nhau
Ẩn danh e cũng nghĩ thế đấy. Bme thì cứ bảo nghĩ tới con thôi là đk. Nhưng e thì k. E sẽ cố gắng. Còn nếu k thể đk nữa thì giải tán