Tinh dầu giúp cải thiện sẹo và rạn da Bio Oil của Úc

Bio oil là sản phẩm duy nhất chứa Purcellin Oil thẩm thấu nhanh qua da, không gây nhờn rít, giúp hỗ trợ mờ sẹo thâm, cải thiện rạn da hiệu quả. Sản phẩm dùng được cho phụ nữ đang mang thai và sau khi sinh, trẻ em trong giai đoạn phát triển. Dầu Bio oil là sản phẩm chăm sóc da phổ biến tại Úc. Nếu bạn đã sử dụng Bio oil bạn sẽ cảm nhận được sự khác biệt với các sản phẩm khác. Khi thoa sản phẩm lên da rồi matxa bạn sẽ thấy các tế bào da chết sẽ ra rất nhiều, sau đó da mềm mượt vô cùng. Đặc biệt mùi thơm của nó vô cùng dễ chịu. Các sản phẩm tinh dầu khác thường gây nhờn khó chịu khi sử dụng nhưng tinh dầu chống rạn da Bio oil là sản phẩm duy nhất có chứa Purcellin Oil giúp thẩm thấu nhanh chóng vào sâu bên trong da, không hề gây nhờn, rít. Các vết rạn da ở đùi, bụng sẽ nhanh chóng mờ hẳn đi, các vùng da sần sùi, khô và bị mốc cũng trở lên mịn màng, mềm mại hơn khi sử dụng sản phẩm đều đặn. Bio oil có thể dùng được cho cả mặt và toàn thân. Nhiều chị em thường sử dụng sản phẩm trước khi trang điểm giúp da bóng, mềm và mịn hơn, đặc biệt giúp da không bị khô sau khi tẩy trang.

2 34

Thảo luận

Loại này dùng công hiệu ghê luôn. Đẻ xong trị rạn tốt nhưng cần kiên trì thui.
05/15/2019 21:05 Trả lời
Mình 8w bôi phòng ngừa trc đc k ạ
05/15/2019 18:05 Trả lời
Hoàng Trinh thật ra ko sao nhưng 2 tháng đầu bụng chưa rõ nên cũng chưa cần bôi hay chăm sóc da lắm. Với cả an tâm an toàn thì để sau 3 tháng cho thai ổn định đã.
Sử dụng toàn thân, mình thấy ưng sản phẩm lắm luôn á
05/15/2019 18:05 Trả lời
Vừa đặt hồi sáng. Như được 30' Lily gọi xác nhận luôn. Nhanh dữ.
05/14/2019 21:05 Trả lời
Cái này dùng đc này. Mình đang dùng cho xinh đẹp
05/13/2019 21:05 Trả lời
Mình đặt hàng rồi mà mãi chưa thấy chuyển nhỉ
05/13/2019 15:05 Trả lời
M gọi lên số hotline 02471.098.198 xem. Chắc m đặt cuối tuần nên hơi trễ 1 chút.
Ẩn danh thank m nhé
mình đang sài, trc mắt thì thấy thấp nhanh, còn vụ tế baod chết ra, blabla mình ko thấy
05/10/2019 22:05 Trả lời
Thấy thấp nhanh là sao mom? Tùy vào cơ địa từng người nữa. E thấy dùng cái này an toàn, mùi cũng dễ chịu chứ không hắc như loại khác.
Tháng cuối dùng dc ko nhi
05/10/2019 21:05 Trả lời
Dùng được mom ạ, cải thiện sẹo rạn.
Muốn mua thì làm thế nào mn ơi
05/07/2019 09:05 Trả lời
Mom ấn vào link trên đặt hàng kìa mom ơi.
1 lọ vậy sài khoang bao lâu các m.
05/06/2019 11:05 Trả lời
Tùy vào mom chăm dùng hay không và bôi vùng da có rộng không nha. Em bôi bụng dưới, thoa 1 lần/ngày trước khi đi ngủ thì dùng được hơn 3 tháng đấy ạ.