Không cảm giác

Các m có ai bị như mh ko, hoang mang qá. Mh 31 tuổi, mh mới yêu và qhe lần đầu với ny, ny mình 29t, mà mh có ít cảm giác lắm, chỉ thấy thích thích chứ không khi nào kiểu phê như các m hay nói. Lúc trc còn nc nôi nhìu, đc 1 tgian thì nay ít nc, khô hạn, làm khó chịu lắm. Mh cũng cố gắng ún sữa đậu nành cho có nc mà có lúc có nc qhe vẫn không thích gì cả, cứ bị khó chịu sao í nhất là lúc mh ngồi trên hoặc doggy. Mh tìm hiểu thì tư thế doggy là ko dành cho gái trinh mới qhe vì dễ bị đau, nhưng bú ti hay bj cũng ko có cảm giác bn cả nên ít ra nc đc, bùn ghê. Ny thì cứ bảo sao e lần đầu mà ko nhạy, lẽ ra pải nghiện, thích lắm chứ. T biết thế đéo nào đc. Lúc đầu làm cứ hay bị rách pía dưới í nên t sợ đè pía dưới, giờ thì hết rách rồi. Nhưng cứ có cái gì ko ổn thì ny lại bảo sao e nthe này, sao e nthe kia? T mún điên. Làm sao t biết đc, t mới lần đầu mà. Tự cảm thấy chán bản thân mình lun các m ạ, mn kể phê ko thể tả, mà mh chẳng biết cảm giác đó ntn

5 168

Thảo luận

Uống vitamin e vô bạn.
05/06/2019 20:05 Trả lời
Ẩn danh vtm e uống 1-2 tháng nghỉ 2 tháng rồi lại dùng tiếp,kg nên dùng nhiều,1 ngày 1 viên nè.
Mẹ Ụt cảm ơn b nha
Xem nhiều sex vào bạn.lần đầu còn ngại thoi bạn😂
05/06/2019 09:05 Trả lời
Ý là mình mới biết đến sex chứ ko pải lần đầu làm, làm mấy tháng rùi mà nthe í
Ẩn danh ý mình là giúp bạn có nước nôi ấy
c uống thêm tinh dầu hoa anh thảo kết hợp sữa đậu nành đảm bảo nc nôi tràn bờ đê luôn. thay đổi các tư thế và cả địa điểm nữa,
04/26/2019 15:04 Trả lời
Ẩn danh do tâm lí nữa đấy c ơi, một phần là do ny c nữa. phải thoải mái thì mới có cảm giác chứ! 😆😆😆😆 any của c thái độ như vậy thì làm sao mà c thoải mái đc, hiu hiu. hai ng thử thay đổi các tư thế, nơi qh xem sao. bọn e lúc đầu giường lúc cuối giường, lúc trong nhà vs... quan trọng là phải thoải mái
Jun Hee chắc vậy. Rồi c mún ny thấy thích hơn nên từ đầu c hay diễn hơi cường điệu xog ko tập trung cảm nhận, nay quen í, im thì ck nghĩ ko thik ko hứng, mà tỏ ra thik thì ko thik mà. Aizz sai qá sai
bạn đi khám đi để biết dc nguyên nhân, or có thể dùng thêm gel để bôi trơn, còn k có cảm giác là do chưa đủ hưng phấn, dạo đầu cả 2 nên chủ động k dc quá hấp tấp, vài kn của mình mong giúp dc bạn
04/26/2019 13:04 Trả lời
Thank b
Kieu nao hay mom
04/26/2019 13:04 Trả lời
E thì nhiều nước nhưng cũng ko có cảm giác nè c. Hì
04/25/2019 22:04 Trả lời
Ẩn danh dạ. E ko bao giờ đòi luôn á c. Ck e hình như cũng vậy hay j á cũng ít đòi luôn
Ẩn danh cả 2 nhu cầu thấp còn đỡ, chứ đứa thấp đứa cao thì tan vỡ. Mà làm ko sướng cũng chán
Do tam lý hết a m, trước khi lam trận mà cứ nghĩ mình ko ổn với đau hoặc ko lam ng ta hung dc Thi sẽ thế, cái thứ hai la do tuổi nữa m ạ, trước mình OK lam nhung đầu năm mình cũng nhu m á cứ nghĩ bị thiếu nội tiết tố hay viêm nhnhiễm nhung Đi KT thì ko Sao, BS kê women TW 3 minh uống hết 1 hop đã thấy hết khô hạn và lại hứng hơn
04/25/2019 16:04 Trả lời
M oi cho minh xin hình thuốc vs ah
Phải này hk m
Tích cực dùng các thực phẩm tốt cho nội tiết xem thử ntn chị. Tuổi càng lớn nội tiết càng giảm
C đang dùng tinh dầu hoa anh thảo, mà mới dùng nên cũng chưa biết sao
Mk lân đâu cung bị rach kho chiu lam mk uông vitamin e ck uông thuôc bổ giờ nc nôi nhiêu phê lăm hihi
[2][2][2][2] lần đầu và vài lần sau thì làm gì có phê hả m .m thả lỏng cơ thể và hãy hư lúc trên giường m sẽ thoải mái hơn nước nôi nhìu hơn m nạ .mỗi ngày uống 1 ly nước đậu trong vòng 1th xem cải thiện hơn không
04/25/2019 15:04 Trả lời
mị mị ny c cũng từng yêu, từng qhe vài ng nhưng c ko rõ làm nhìu ko, vs ng trc thì ntn. qtrg cả 2 cùng hiểu cho nhau thì đc, do hắn ko hiểu các vđề của mình rồi lại trách mình nên bùn và hoang mang.
Ẩn danh v thì e cũng k hiểu rõ vấn đè này của c lắm