Có nên tiếp tục.

E đang vướng vào chuyện yêu đương các mom ạ. Tình hình là e có quen một a chàng qua một app hẹn hò. Anh ấy đã 36 tuổi. Tụi e nc cũng hợp nhau. A ấy cũng thả thính các kiểu như “ a ước gì có vk như e” or “ước gì e là vk a”. E thì cũng chưa dính thính đó. Nhưng mà cũng muốn tìm hiểu để có mối quan hệ nghiêm túc. Lúc đầu t tụi e nt nc trên app thì nhiều lắm. Nhưng dạo này tụi e chuyển qua zalo thì a ấy ít nc với e ít hẳn. E nt thì lâu lắm a ấy mới trả lời. Buổi sáng thì e có thể hiểu là phải làm việc nhưng e để ý thấy tới giờ nghỉ trưa mà a ấy cũng ko rep lun. Còn buổi tối e nhắn thì tới sáng sớm hôm sau a ấy mới rep. Mỗi ngày tụi e nc chưa dc 10 câu. E có đề nghị gặp mặt nhưng a ấy đều lẫn tránh. Cuối tuần thì a ấy bảo thích ở nhà nc ăn uống với ba mẹ rồi đi đánh tenic với sếp. E có cảm giác a ấy đã hài lòng với cuộc sống hiện tại và chưa muốn ràng buộc bởi hôn nhân phải ko các mom. E có nên tiếp tục ko các mom. Thật sự là lâu lắm rồi e mới mở lòng mình ra. Giờ dừng lại và tìm người mới e thấy mệt mỏi lắm. Các mom cho e ít ý kiến an ủi ạ. Cảm ơn các mom nhiều lắm.

3 50

Thảo luận

S mình lại nghĩ a đã có vk r .
04/26/2019 13:04 Trả lời
Nên chấm dứt b ơi. Thấy mông lung quá
04/26/2019 13:04 Trả lời
Cảm ơn các m rất là nhiều ạ. Sau khi nhờ các mối quan hệ để điều tra thì a ấy chưa có vk ạ ( tình cờ a ấy là bạn chung lớp thạc sỹ của cô giáo trong trường đh của e). Nhưng có lẽ a ấy chỉ thả thính thả bả cho zui thui chớ cũng chưa có ý định gì với e nên e nghĩ mình cứ để đó. Có duyên ắc sẽ tới. Khi nào có kết quả gì mới e sẽ post lên cho các mom hóng ạ. Cảm ơn các mom rất là nhiều. Chúc các mom có kỳ nghĩ lễ thật là zui.
04/26/2019 08:04 Trả lời
Nghĩa là a ta thả bả vô số cô b ơi. B đừng hi vọng. Nếu thực sự muốn tìm hiểu b thì thái độ a ta đã khác rồi. B nên dừng lại thì tốt hơn.
04/25/2019 22:04 Trả lời
1 là ông có vợ con rồi. 2 là ông tìm được mối khác ngon hơn thôi.
04/25/2019 22:04 Trả lời
Có khi nó có vợ con rồi chứ k ràng buộc gì.
04/25/2019 19:04 Trả lời
Nhìu khi có vợ con ở nhà rồi đó
04/25/2019 19:04 Trả lời
Buổi tối mà k nt đc thì chỉ có ở với vk mới k dám thôi
04/25/2019 17:04 Trả lời
Kiểu ngày chắc có vk con rồi mom ơi.
04/25/2019 17:04 Trả lời
36t mà k gặp trừ có vk ra thì chả có li gì k gặp cả
04/25/2019 16:04 Trả lời