Xet nghiem AMH

Bơm iui ở pk tư họ bắt làm xet nghiem AMH 780k Nhưng hồi trước mình có làm ở bv rồi mà h kết quả thất lạc ở đâu rồi á.. H mình ko làm lại bơm có dc ko mn..hay bắt buộc làm mới dc bơm

1 26

Thảo luận

Mom làm ở đâu ng ta cũng yêu cầu khám lại ý. Đợt mình khám nội tiết dc 1 tháng ở bv sau có bầu dc 3 tháng thai lưu. Dc 2 tháng sau hút mình có đi khám tư. Sau siêu âm bác sĩ hẹn làm xét nghiệm nội tiết lại trong khi đó mình vẫn còn các xn trc của bv lớn ah.
04/30/2019 09:04 Trả lời
Nên xn lại nhé mom. Amh là dự trữ buồng trứng nên xn khi tiêm kích trứng cho phù hợp.
04/30/2019 07:04 Trả lời
Nội tiết thay đổi theo từng chu kỳ, thường thì xét nghiệm nội tiết chỉ có giá trị trong khoảng 3-6 tháng, bs sẽ chỉ định mom xn lại để đánh giá chính xác. Amh giảm theo thời gian mom ah. Nếu bs chỉ định xn lại thì cứ xn thôi
04/26/2019 07:04 Trả lời
cua iu 🐷🐷 bị chuyển đoạn nst mom ah, nên phải sàng lọc phôi mới chuyển. Tốn kém lắm, chỉ mong con khoẻ mạnh thui mom ah
Sam & Kem vậy ag mom. Chúc mẹ con cán đích thành công nha
Phải xét nghiệm bs mới biết dc ahm cao hay thấp còn kê thuốc chứ ạ
04/25/2019 12:04 Trả lời
Đợt trước mình khám thì bt m ạ.
Phải làm chứ mom! Ktra xem còn đủ độ sinh đẻ trứmg ra s chứ
04/25/2019 11:04 Trả lời
Trứng mình tháng này dùng thuốc kích trứng nên cũng dc.. h mình liều ko làm lun. Sợ tới ngày đó họ ko bơm cái chết
Cái này tùy mom nc vs bác sĩ thôi. Nếu mom nhớ cái trc bt. Thì nói vs bsi cho thử 1 tháng này trc. Còn bt thì phải có đủ xét nghiệm mà tốt cho m hơn thôi mom ạ
04/25/2019 11:04 Trả lời
Ngọc Anh um m..xet nghiem đồ het 2 trieu mấy rồi
Ẩn danh chuẩn r... kaka... chỗ m làm cũng dễ hơn
amh này la xét nghiệm về cái gi m
04/25/2019 05:04 Trả lời
Kha nang du tru buong trung nha m
Ẩn danh dạ m. e cảm ơn. tại đợt trc bsi bảo e nên lm xét nghiêmn nội tiêtz .
Quan tam vd nay
04/24/2019 23:04 Trả lời