Khoe 2 vạch

Thấy các m nhiều ng thử que 2v cái lên khoe liền,rồi chia sẻ kinh nghiệm bla bla... E thấy cũng tốt nhưng tốt nhất nên khoe khi bé đã vào tổ và có tim thai với mọi thứ an toàn tốt hơn,có mẹ vào khoe rồi hôm sau bị sảy ,rồi bị lưu này nọ. Nên theo e thì cứ để mọi thứ an toàn đã,e bầu e kiêng lắm. Đừng ai ném đá e nha,e nói v thôi ,tất nhiên tùy ng,

2 39

Thảo luận

Thì cũng tùy duyên của bé nữa. Mình thì 2 bé cứ khoe là dọa sảy còn 1 bé thì lưu thai, tốt nhất là mấy mom kiêng đc càng tốt. Nhưng mà có bé cứ happy, k chia sẻ không đc
04/30/2019 15:04 Trả lời
Cái niềm vui to chà bá đó ai cũng muốn cho cả thế giới biết. Lúc đầu khi bsĩ nói theo dõi thai sớm, cả mình ko tin đc nói j ai. Nên ck cũng dấu luôn, mà do tối ổng đòi qh nên phải nói, chưa có thì ổng cứ oang oang vk bầu r, mà 1 cái trùng hợp là tháng nào mình canh, mà ổng nói v là đều trượt. Nên ko muốn nói vs ck là v, mình thì cũng muốn vào tổ có tim r mới nói. Mà ck bảo phải cho mẹ biết để còn ăn uống. Nên cả nhà mới biết sớm [2]
Mình hồi đợt cũng zay.đâu dám khoe sớm.bạn bè có hỏi cũng khj có tim thai mới dám nói.nói chung tùy người thôi.
04/30/2019 14:04 Trả lời
K fai khoe dau m.ma nta muon dc chia se niem hanh fuc khi con vua den voi minh..minh cug z khi thu dc 2vach mjh cug dang len..
Mik mới đ 7tuaand đây cx chỉ khoe bạn bè vs gd ck tại cưới dc 1 năm ms có h đợi 3thasng ms khoe cho chắc😂😂
E lúc mới lên 2v,má ck với ck khoe k xót 1 ai, đến 6 tuần thì thai lưu.làm e cung thấy rất e ngại.
04/30/2019 13:04 Trả lời
Mình đây bầu 5tháng r, mà chỉ trong nhà và vài ng bạn biết. Khi biết có ng ta khoe ầm ầm, ck mình ko cho, bảo qua 3 tháng đầu mới đc khoe nếu muốn, đến h muốn khoe mà ck cũng ko muốn.
04/30/2019 13:04 Trả lời
Có thể k phải khoe đâu mom, kiểu mong chờ lâu ngày nên k tin đc phải hỏi mn cho chắc chắn thui. Nhiều cái k biết có thể học hỏi trên hội mà mom, còn việc khoe ra sợ này nọ thì mình k tin lắm đâu
04/26/2019 16:04 Trả lời
Noi cũng đúng nhưng mọi ng k hiểu cam giác có con nó hạh phúc vui mừg ntn đâu? Họ muốn chia se niêm vui chứ k phai la khoe đâu mom àh,?
Mom nói cũng có lý đúng.nhưng e thấy con cái là cái duyên cái số.con đã k có duyên vs mình thì có giữ tnao cũng k dc.nhiều ng cố tình phá mà con vẫn ở.nếu ai cũng có ý ngĩ giống mom thì cái nhóm này chẳng có chuyện gì để nói cả.toàn các mom mong con.có mom 3-4 năm chưa có.h có vừa lo vừa mừng lên hỏi để m.n thấy chia vui vừa để cho những mom khác có thêm động lực thôi mà
Người gì mà vô duyên quá