Quan hệ trk hôn nhân.

Các m nghĩ như thế nào về qh trk hôn nhân? E qh trk mới thấy có nhiều vấn đề quá. Mặc dù, a ấy yêu thương e hơn, nhưng e thấy sợ. Nhu cầu a ấy cao, e đáp ứng không nổi.. sau nk lấy về chắc e thành cò ma luôn...hix

1 31

Thảo luận

Gần nhau chả muốn.sau lấy về k đk nv đâu.tuan 2-3lan😂
04/26/2019 08:04 Trả lời
Lấy về giảm hẳn m ạ, mình vs ck quen nhau, cứ gặp là qhe, ở cả tuần thì đủ 7ng lun. Có ngày 2 lần. Nhưg cưới về thì giảm hẳn tuần 2,3 lần có khi tháng chỉ 4,5 lần ak nhưg tc vẫn bt
Cái này tủy Ng hay sao ak chứ trc yêu thì vk Ck mình trung bình tuần 1 lần mà lần 2-3 cái là bthg còn bây giờ cưới về còn sung hơn hầu như cách ngày ý nhiều lúc phải hạn chế giữ Sk cho Ck thì Ck nằm ngủ ôm lại nói vk xài nc hoa kích dục ah cứ mỗi lần ôm vk Ck lại ko nhịn đc, giờ có bầu mà thấy nhu cầu chả giảm đi chút nào 😂 sẽ cái cả 2 vk Ck hoà hợp vs nhau khoản này nên lúc nào cũng lên mây 😜
T thấy bth, thà biết từ đầu ko hợp còn hơn cưới về ko hợp đau khổ hơn. T nghĩ 2 ng sàn nhau còn cải thiện chứ ng cao qá, ng ko cao thì hơi khó, vì sau này lớn tủi sẽ ít ham, rồi sinh con xog cũng ít ham. Ah t thấy bạn t nthe chứ tuỳ ng, có ng sinh xog ham nhìu hơn
Cái nào cũng có 2 mặt m nhỉ? Hp hay đắng cay cũng do mk chọn cả. Chịu đk thì tiếp, không được thì từ bỏ
Ẩn danh nếu ở mức độ cải thiện đc thì cố gắng cải thiện, lúc nào thấy cố rồi mà ko làm đc thì đành chịu
Lúc chưa cưới cảm giác vụng trộm lâu lâu mới dc 1l nên cao chứ cưới về đi là giảm dần à m..có bầu còn giảm nữa
Trước mình với Ck cứ gặp là lại nhà nghỉ mà mỗi lần gặp ít là 3 trận Nhớ cái đêm đầu tiên Ck mình phá mình đau mà lại có máu ra nhưng vẫn chiến 3 hiệp sáng chân ko muốn bước luôn M ak Nhưng cưới về thì thưa dần tuần 2-3 lần mỗi lần 1 hiệp đến lúc bầu thì tuần 1 lần hoặc tháng 2-3 lần thôi Mình từng hỏi Ck là sao Ck ko đòi vk chiều như lúc yêu ông bảo vk bầu rui mệt với sợ ảnh hưởng đến con 😂 Ck chịu nhịn vậy
Vk ck mh vẫn lao vào nhau như ngày còn yêu. Chắc do ở xa nhau nên thế.
04/26/2019 07:04 Trả lời
Lấy vê k như lc yêu đau om
04/25/2019 18:04 Trả lời
Cao là tuần bao nhiêu lần mom
04/25/2019 18:04 Trả lời
Ẩn danh chưa cưới cũng hạn chế đi mom. Làm hoài sẽ chán
Ẩn danh thế này giống bạn t í,nó bảo lúc chưa có con với cv còn nhàn còn cố gắng đáp ứng đc, sau có con với bận cv nên mệt càng ko ham mà ck lúc nào gần cũng mún. Rồi thấy vk ko ham lại khó chịu, ghen suốt ngày bảo vk ngoại tình. Khổ
Lấy về nó lại chán đấy mom ak
04/25/2019 17:04 Trả lời
Vậy thôi tranh thủ m nhit