Trãi lòng

Làm mẹ đơn thân ai cũng có hoàn cảnh khác nhau có những khó khăn tưởng chừng không vượt qua được nhưng vì con sẽ cố gắng.t năm nay 30t cái tuổi đủ trưởng chính chắn để biết mình làm j và giải quyết như thế nào.t gặp a người đàn ông kém mình 2t khi gặp nhau a nói a chưa vk gđ thì ở xa,chúng t quen nhau được 2 năm thì t mới phát hiện mình có bầu t nói a ấy nghe rồi cùng nhau đi khám cầm giấy siêu âm trên tay a vui lắm cứ cười hoài thôi.a nói cảm giác làm cha vừa vui lại hp.tưởng chừng hp mở cửa với t nhưng không 2 tháng a mất liên lạc t cứ hỏi bản thân a ta giấu mình chuyện j chăng,có bầu được 4 tháng 1 mình về quê a ta thì mới biết a đã có vk 7 năm rồi mà vẫn chưa có con.chưa kịp bước vào nhà thì bị a ta đuổi về.lên xe về buồn lắm mình nghĩ trong đầu chắc hk sống nổi trong khi gđ hk ai biết thời gian đó thật khủng khiếp rồi 9th10 ngày cũng trôi qua tới ngày đi sinh xách giỏ đi 1 mình tự kí giấy làm thủ tục.sinh xong vết mổ đau đi không được nhìn con khóc vì khát sửa phải cố gắng ngồi dậy cho con bú.6 ngày nằm viện khóc đủ 6 ngày vì không ck không người nhà chăm tủi thân nhìu lắm nhưng tự an ủi mình là phải cố gắng lên vì có người còn khổ hơn.tới khi xuất viện về phòng trọ cha đứa nhỏ hay tin mình sinh xong thế là a ta lên đòi bắt con về nuôi thật vô lí quá các m nhỉ.thà nghèo có mẹ có con chứ cái loại đó có nên cho nhìn hk các m.

13 141

Thảo luận

Thương mom gặp phải thằng hãm
10/11/2019 15:10 Trả lời
Đúng hãm lun m.ko phải nói là bá dơ đúng hơn
A ta lấy quyền gì mà đòi bắt con . Nếu bắt con thì kiện cho ra toà mom ah . Mom làm giấy khai sinh cho con chưa . Tốt nhất mom nói với gđ nhà mom đi . Chứ mẹ con chăm bẵm nhau như vậy cũng vất vả lắm mom . Với lại cũng ko thể dấu gđ mãi dc
10/11/2019 12:10 Trả lời
Quả báo cho loại đàn ông như vậy
10/01/2019 22:10 Trả lời
Cố lên m. Loại đàn ông đó sẽ ko cho m và con m đc j đâu
10/01/2019 22:10 Trả lời
Ngưỡng mộ mom quá. Mình đây sinh mổ có ck có gđ hai bên chăm mà nhiều khi còn tủi. Mom mạnh mẽ lên, tin mom là 1 ng mẹ đủ dũng cảm để từ bỏ cái ng khốn nạn k đáng làm cha của con mom.
10/01/2019 21:10 Trả lời
Hj.cảm ơn m.mỗi người sinh ra là có cái số rồi nè dù mình ko bằng lòng nhưng cũng phải chấp nhận thôi m.
Cố lên m mọi điều tốt đẹp sẽ đến với 2 mẹ con m, m giữ gìn sức khỏe lo cho bé. Đừng nghỉ ngợi nhiều .chuyện lở vậy thì mình kiếm đứa con bầu bạn cho vui buồn tủi rồi cũng qua m
10/01/2019 21:10 Trả lời
Ừh nè m.
co gang di mom .nhung cai loai do ko cho nhjn cha con mom ah .giong kieu de muon ko cong qua
09/30/2019 21:09 Trả lời
Đàn ông đấy. Khốn nạn nv là cùng.cho dù thế nào mom cũng nuôi con.thằng đó k xứng đáng coi như nó cho mom xin đứa con đi.cuộc sống nv là đủ. Hãy cắt đứt mọi ll với nó,
09/30/2019 21:09 Trả lời
Thấy thương mom và con quá. Mạnh mẽ lên mom. Chúc mẹ con mom những điều tốt đẹp nhất.
09/30/2019 05:09 Trả lời
Cám ơn m
Trời ơi. Sao bây giờ nhiều thằng đàn ông nó dùng cách này trơif. Mẹ con bạn thế nào rồi?
09/30/2019 03:09 Trả lời
84937988xxx nếu như vậy thì cũng tạm đc. Hắn gửi thì mình cứ nhận. Đừng có nói j và đừng để hắn gặp con. Cái kết cho những thằng tồi. Vk nó ko có con cũng xứng.
Ẩn danh hi.kệ đi m.mình đẻ mình nuôi,có thương có lo nuôi thì cũng đâu thay thế mình hoài được đâu nè