Trễ kinh 7 ngày

Các mom cho e vài kinh nghiệm với ạk.Mấy tháng nay kinh nguyệt e rất đều..Mà tháng này trễ kinh 7 ngày rồi.E thử que mà vẫn 1 vạch..Ko biết sao nua.E mong con 2 năm rồi.[11]

0 6

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "dấu hiệu có thai" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "combo tăng khả năng thụ thai & cải thiện chất lượng trứng" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/combo-tang-kha-nang-thu-thai-cai-thien-chat-luong-trung-elevit-myo-inositol/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
05/30/2019 06:05 Trả lời
Chờ vài ngày nữa thử lại mom à , chỗ mình cũng có thằng nó bảo vk nó chậm 1 tuần thử không nên , tuần sau đã khoe bầu 6 tuần r
05/16/2019 10:05 Trả lời
Mình củng ko biết sao đây.Trễ 7 ngày rồi.Mà vẫn 1 vạch..Người thì bình thường.Ko thấy cảm giác sắp có kinh.Hay có thai j hết..
Mon Đi xn máu thử xem
05/16/2019 09:05 Trả lời
Xét nghiệm máu là biết chính xác ngay hả mom? Mình mong con quá.
Đúng r mon