Trị thâm sau mụn

Có ai đã từng khổ sở vì mụn chưa, e đây cho tới khi sanh xong bé đc 6 tháng là nó bùng một cái khủng luôn , tới bây giờ sống với mụn đã 3 tháng , mụn cũng giảm đi nhiều nhưng thâm thì thôi rồi , nhìn da xấu cái mình bị già đi luôn ấy , có chị em nào đang làm trong lỉnh vực spa hoặc am hiểu về da cho e lời khuyên trị mụn đúng cách để nó đừng lặn chổ này mọc chổ khác , và trị thâm sao cho đúng với

0 83

Thảo luận

Neu tin tưởng ib nha mom. Thuốc minh dang xai chu k qoan cao
10/21/2019 11:10 Trả lời
Nhà mik có làm spa , mom ở đâu v? Gần thì qua mình điều trị cho
06/27/2019 13:06 Trả lời
M dùng mặt nạ ngủ nghệ tây tươi đảm bảo sạch mụn da căng bóng.qtam bảo m
06/27/2019 13:06 Trả lời
Trị thâm thì cũng tùy cơ địa mỗi ng hợp với sản phẩm gì và cơ địa da ntn nữa mom nhé. Tuy nhiên về cơ bản mom hãy duy trì các bước dưỡng da cơ bản. Chú trọng phần làm sạch, tẩy tế bào chết để các bước khác dễ thấm sâu vào da tăng hiệu quả tối đa nhé. Mình nghĩ mom nên thử serum rau má Madagascar nhé. Mình k nhớ ẻm là của Hàn hay Nhật nữa. Trị thâm rất tốt, khá nhanh, trị mụn cũng ổn. Mom tham khảo thêm review và hình ảnh sp ở gg và youtube nha. Khuyến cáo k nên dùng các sp quảng cáo trôi nổi linh tinh ở VN, vì 99% đều là hàng trộn bẩn độc hại. Thâm mụn phải kiên trì mới trị đc. Ai bị cũng giành cả tgian dài để nghiên cứu chữa cả, cố lên mom.
06/20/2019 13:06 Trả lời
Mom chăm đắp mặt nạ cũng ổn lắm Mom ak
Dùng thuốc bắc tái tạo da đi bạn. Lúc trc mình cũng bị nhiều như bạn. Mình dc nhỏ e chỉ dùng thuốc bắc nên giờ mình hết r nè
Mua này sài thử ik m bữa mình bị thuỷ đậu đễ sẹo thâm sẹo rỗ đầy mặt nay bay hết rồi nà của mỹ sài tốt lắm
06/19/2019 15:06 Trả lời
Cái này xài cho sẹo mổ đc hk mom nhỉ
Đc lun mon
Mom có dùng sửa rữa mặt nhìu bọt không sao lên ghê vậy
06/18/2019 10:06 Trả lời
Hiện giơf m đang xài cetaphil
Mình thấy có mấy mom cứ tranh thủ vào quảng cáo kem bán, thực ra toàn là đồ kem trộn nguồn gốc không rõ ràng. Xài mấy cái đó vào hại người hại da hại em bé chứ được gì đâu. Mom muốn hết mụn thì mua đồ của mấy hãng có thương hiệu mà xài: La roche posay của Pháp, neutrogena của mỹ... uống thêm viên kẽm hoặc tinh dầu hoa anh thảo Blackmore. Đừng dại gì đi cúng một đống tiền cho mấy loại kem trộn rồi lạj rước hoạ vào thân!
06/18/2019 10:06 Trả lời
Mẹ mèo vàng cám ơn mom rất nhiều nha, cái thải độc thì hay lắm nha , m uống nước ép cần tây đc 1 tháng da trắng mà thâm cũng giảm lắm
Ẩn danh Mình chưa thử nước ép cần tây 😂😂 Vì cái mùi nó kinh quá, mà thấy công dụng vậy chắc mình cũng thử xem sao
Mom dùng bộ trị mụn này nha. Nghệ và sữa ong chúa.
06/17/2019 08:06 Trả lời