Các mẹ sinh tháng mấy cung gì

Ủa oii em sinh tháng 2 là Song Ngư nhút nhát sống tình cảm lương thiện chứ có chửi ai bao giờ đâu mà. Sai quá sai. Các mẹ soi xem có đúng k này hahaa

1 12

Thảo luận

T1 ma kết
05/27/2019 19:05 Trả lời
Hihi ma kết là kiểu người thiên về lí trí phải k mom
Sai nhé
05/27/2019 16:05 Trả lời
Cái này nó k chuẩn với tất cả đâu vui vui thui ấy M
Tháng 10 cung thiên bình ạ 😂
05/27/2019 14:05 Trả lời
Khói Trắng Ảo những ng mà mình ko ưa từ cái nhìn đầu tiên thì nó có tốt như nào vẫn ghét ấy chứ.[2][11]
mẹ su [2][2]. Có lần nhỏ e út mình tập đua đòi vs bạn, bao ăn này kia. E kế mình nó dành tiền để mua áo sinh nhật ba mà con kia nỡ đục heo ra lấy hết ăn. R dán lại như cũ. Lúc đó ba mẹ ngủ r,mình nghe ồn kêu con chị xuống. Nó khóc kể ra, trời ơi tức điên lên lôi bà nhỏ ra đánh. Vì mình ghét nhất ăn cắp, ko có thì xin. Ba vs mình lãnh lương về cũng cho nó ít ăn bánh, chưa kể ck mình vô chơi cũng mua đồ cho ăn mà đi lấy tiền, lại là tiền con chị để mua áo tặng ba. Mình đánh tại chỗ, con chị sợ ba mẹ nghe nó xin mình dừng. Ba mẹ ko biết mà mình thấy nó là ghét, tới nỗi mẹ gắp cho nó cái đùi gà, nó ăn mà lén nhìn mình r cắm mặt xuống chén cơm, mình cắt luôn ko cho 1 đồng. Ck vs con chị xin lắm mình mới bỏ qua và nó cũng hết dám. [2][2]. Chuyện gì chứ chuyện ăn cắp mình nói trc với ba mẹ là 2 đứa e đứa nào có tính đó ko cần biết lấy bao nhiêu mình cũng đánh trc khi ba mẹ đánh. Nên ck cũng ớn lắm [2]