Mụn

Có mom nào khi bầu nổi nhiều mụn sinh xong đã hết chưa ạ. E bầu nổi nhiều mụn mà giờ sinh xong 2 thang rồi mụn vẫn nổi lên k mọc tùm lum đau hết mặt. Có cách nào trị mụn hiẹu quả k cac mom mách e với. E cảm ơn

2 16

Thảo luận

😍😍💘ĐẮP KHÔNG PHÊ, KHÔNG SƯỚNG KHÔNG LẤY TIỀN LUÔN #Mask_Collagen_nhuỵ_hoa_nghệ_tây MẶT NẠ #Nghệ_tây_Tươi cái tên đã trở thành trào lưu làm đẹp mới khiến chị em phát cuồng bởi nó giúp dưỡng da căng mướt bóng mịn chạm vào là thích mê. “Mặt nạ nghệ Tây tươi ✔️ Siêu cấp nước, giúp da căng bóng và mềm mướt ✔️ Giảm mụn, giảm thâm mờ xạm chỉ sau 2 tuần sử dụng ✔️ Dưỡng da trắng sáng tự nhiên, căng mịn, hồng hào ✔️ Phục hồi các tế bào da bị hư tổn, kích thích sản sinh tế bào mới ✔️ Giảm nếp nhăn và chống lão hóa KHÔNG GIỚI THIỆU BẠN BIẾT ĐẾN MASK 👄💢👌SAFFON LÀ LỖI CỦA TỚ.😂 Nhưng giới thiệu xong bạn không mua mask để làm đẹp da xấu xí te tua tàn tạ là lỗi của bạn. Hãy nhanh tay inbox cho mình nhé bảo nam
06/27/2019 13:06 Trả lời
Mặt mụn thì mom dùng máy rửa mặt, chọn sản phẩm nhẹ nhàng phù hợp cho da mụn, tuyệt đối đừng xài kem trộn nha mom ☺️☺️. Một số hãng bình dân như La roche posay của pháp hay neutrogena của mỹ ấy, cao cấp hơn sẽ là paula's choice, Origins hoặc cao hơn nữa sẽ có Skinceuticals của Mỹ, hãng này có dòng serum trị mụn thần thánh là Skinceuticals Blemish + Age Defense. Ngoài ra mom có thể uống thêm tinh dầu hoa anh thảo để cân bằng nội tiết nha. Những hãng trên mình đã xài tất cả, da khoẻ, sạch mà an toàn. Đừng tin mấy lời quảng cáo kem đông y trị mụn gì nha mom, kem trộn cả đấy mom!
06/18/2019 09:06 Trả lời
Mẹ mèo vàng bạn ở đâu vậy
heo con Mình ở Sài Gòn nha mom
Em trước bầu nhiều mụn kinh khủng, mụn nhọt tùm lum, em tìm hiểu thấy mỹ phẩm ấn độ lành tính nên xài, xài lúc bầu luôn, đẻ xong ai cũng nói da đẹp. Đây mom ạ, 2hộp tròn là để đắp mặt, còn hộp vuông là xà phòng rửa mặt, tắm được luôn (nay ra dạng kem rửa mặt rồi)
06/17/2019 18:06 Trả lời
Mom dùng bộ này nè. Hết mụn thâm hoàn toàn từ nghệ
06/17/2019 08:06 Trả lời
Lk bầu da mặt mk xấu lắm mụn lưng oy mặt những sinh xong thì khỏi ak
06/05/2019 21:06 Trả lời
Sinh xong bao lau la khoi v mom. Mk sinh xong 2 thang r mà mụn mới vẫn len
Nt mk tv cho mom
06/05/2019 20:06 Trả lời