Thai chậm phát triển

Chiều nay nhận được tin con chậm phát triển mà chưa có tim chéc phải dừng lại. Khóc sưng mắt . Chồng bảo hay vk ck mình đi du lịch sau 1 tuần rồi quyết định. Buồn quá nằm xún chỉ mún khóc thôi

3 54

Thảo luận

Tình hình ổn chứ mom
06/17/2019 10:06 Trả lời
M đi khám chỗ khác coi sao, m cung bị phán con chậm pt đây, khám bv họ nói vẫn thấy bt, nên cứ thoải mái m à,
06/12/2019 18:06 Trả lời
Kẹo 🍭 bsi bảo cho thuốc ngậm ra mom à
Ẩn danh nên đi vào bv khám mom ah
M giống mình.bs bảo thai pt chậm rồi k pt nhưng mình vẫn cứ cố giữ thêm 2w với hi vọng bs nhầm.nhưng đi sa chỗ khác cũng vậy.hnay dù k muốn vẫn phải ngậm thuốc để thai ra rồi m ạ.suy sụp
06/11/2019 19:06 Trả lời
Ngày đầu Ckk trc mom là ngày bao nhiêu v mom.. Mình 7/4 nè
06/11/2019 11:06 Trả lời
Chị là 2/4 c em mình gần gần nhau đấy
Oi minh hieu cam giác nay M ạ, dau lòng chet di dc hĩ
06/11/2019 08:06 Trả lời
Đau lòng lắm mom nhưng bjk s dk duyên số hic
Ẩn danh minh 2w roi chua vuot qua dc ne, đem nao cung mo thay con nit á, lay con ra stress kinh khung hix, chan đời chong kêu di du lịch minh cung Chang muon di
Mình tính thì đc 6 tuần mà siêu âm còn chưa đc 4 tuần nè mom. Bs cũng bảo chậm pt. Nhưng buồn 1 ngày thôi. Giờ thì thoải mái con mới khoẻ được. Cứ đi du lịch cho nhẹ nhõm, ăn uống tẩm bổ, đi lại nhẹ nhàng. Cái j là của mình thì chắc chắn sẽ là của mình mom ạ.
06/10/2019 23:06 Trả lời
Vậy mom còn giữ đi khám lại tiếp không ạ
Oh. Bs bảo theo dõi tiếp chứ có bảo sao đâu mom. Mình vẫn ăn uống bt mà. Nhìu mom như mình mà tuần sau siêu âm con bt đó. Chỉ là con chậm hơn các bạn chút thôi. Bạn mình nhìu ng bs bảo phải bỏ nhưng kiên trì nên giữ được con đó.
M đi khám chỗ khác xem s, chứ nhìu khi 1 chỗ cũng chưa chắc chắn đâu
06/10/2019 21:06 Trả lời
Ẩn danh m bik là khó nhưng m cố cho tinh thần thoải mái, vs m niệm kinh thử xem. Lúc m bầu ts h niệm kinh suốt
lovebaby95 mình niệm kinh chú đại bi mẹ quan âm , chơn ngôn nữa. Nhưng chéc duyên k có r mim
Nge lời ck đi du lịch thoải mái đi xem s m
06/10/2019 20:06 Trả lời
Chéc fai đi đâu đó cho tinh thần thoai mái mon
vó nhịp thai chưa mom
Ẩn danh co len hon 6 tuan mih cug 4,8mm thoi
Có phôi ngta sẽ tính theo phôi mom đừng lo cứ uống duphaston bác sĩ kê thuốc đó chưa
Chưa có tim thai á mom.... Hay sao vậy mom
Việt Bùi mong có phép màu đến vs con mình
Mom sao rồi ổn chứ