Em cần một lời khuyên ạ

Chào các chị, em mới tham gia Lyly được ít ngày. Em mong các chị có kinh nghiệm cho em lời khuyên với ạ. Em 23t tốt nghiệp và đi làm mới đc gần 1 năm, em có quen bạn này qua mạng được 1 tháng, bọn em có hẹn gặp 4 lần rồi ạ. Bạn đó thì luôn nói yêu em, em thì chưa đồng ý vì bão cần có thời gian để tìm hiểu thêm, bạn cũng đồng ý. Em và bạn có nắm tay rồi nhưng k làm gì khác ngoài ra kể cả hôn ý các chị ạ. Bạn ấy cũng có nói với em là khi ở gần em thì ham muốn qhtd cao nhưng do em k đồng ý lên bạn ý cũng chưa dám. Chúng em cũng chia sẻ về việc qhtd rõ ràng, anh ấy tôn trọng ý kiến của em và khi nào em cho phép thì mới làm. Để hạn chế việc đó bạn bảo 1 tuần chỉ nên gặp em 1 lần vì gặp nhiều sợ k kiểm soát đc hành vi. Ngày nào bạn cũng nhắn và nói nhớ em, yêu em nhiều nhưng chỉ đúng cuối tuân 2 đứa mới gặp, gặp thì k có đi xa 2 3 tiếng là bạn phải về vì quãng đường chạy qua em mất 1 tiếng đồng hồ. Em k biết bây giơ phải làm sao, liệu có nên gặp bạn ấy nhiều hay k? Hoăc khi nào thì nên qhtd? Do em chưa yêu ai lần nào nên k biết cách xử lý sao ạ. Mong các chị cho em lời khuyên ạ. Em cảm ơn.

5 165

Thảo luận

Đừng dại cả tin,mới quen mà đòi hỏi rôi,nó làm cho có bầu rôi nó bỏ ,khj đo mà ngồi khóc cug muộn roi e oi
06/22/2019 13:06 Trả lời
Vâng ạ. Em cảm ơn lời khuyên của chị nhiều ạ
Người đàn ông này có khả năng mang họ Sở cao lắm đấy nha m,quen trên mạng đa phần là chăn rau sạch thôi m ạ chứ ít ai đoàng hoàng lắm
06/22/2019 13:06 Trả lời
Vâng em cũng sợ nữa. Em cảm ơn chị nhiều nhé
Cẩn thận nha e gái. C quen cũng nhiều mà chưa ai mới quen đã nói về vđe qhtd đâu e. Ng thật lòng họ sẽ yêu e theo kiểu luôn muốn điều tốt cho e, còn loại này nên điều tra cho kĩ. Không lại bị lừa đó e. Bọn như này nó đủ mọi chiêu trò để dụ tâm lý con gái ngây thơ đấy. Chúc e may mắn
06/22/2019 12:06 Trả lời
Dạ vâng. Em cảm ơn chị nhiều ạ
Kiểu đang chăn rau sạch đây mà
06/22/2019 11:06 Trả lời
Vâng em cũng nghĩ như chị vậy ạ
Nghe đàn ông nói yêu đương suốt ngày thì chỉ trực thịt luộc con nhà ngta thôi bạn ạ. Bình tĩnh tự tin k nên vội vàng nhé.
06/21/2019 22:06 Trả lời
Ẩn danh bh phải giữ thật chắc quan điểm e ạ. Rồi sẽ có 1 ngày ng đàn ông tốt sẽ đến bên e và che chở yêu thương e thật lònh
Cây Trong Rừng Vâng, em cũng hy vọng đc như chị nói ạ. Em cảm ơn lời khuyên của chị nhiều lắm [7]
Chia tay đi. Sở khanh lừa tình đó e. Yêu thương thật lòng k thế đâu. E còn trẻ còn nhiều người và nhiều lựa chọn tốt hơn. Cần chi kẻ chỉ biết lời đầu môi. Từ từ e sẽ tìm đc người thương thật sự chứng minh bằng hành động chứ k suốt ngày nói yêu yêu.......
06/21/2019 20:06 Trả lời
Vâng em cảm ơn lời khuyên của chị nhiều lắm [7]
Gặp mới 4 lần mà bàn về qhtd rồi. 2 bạn đi xa quá 🤣
06/21/2019 20:06 Trả lời
Ẩn danh thứ gì càng mau có được thì càng nhanh chán thôi 😓
sunny🌹 Dạ vâng đúng rồi đó chị dễ có thì nhanh chán. Em cảm ơn lời khuyên của chị nhiều ạ
Bạn ơi cẩn thận nha. Yêu thật lòng k như thế đâu. Ngta nếu có cũng k để bạn biết vì 2 bạn quen nhau chưa đủ lâu. Yêu là muốn nhìn bạn mỗi ngày, vui khi thấy bạn vui. Bạn trai này giống như đang lợi dụng tính hiền lành của bạn, để bạn cảm thấy áy náy mà tự nguyện cho đi. Suy nghĩ cẩn thận nha.
06/21/2019 19:06 Trả lời
Vâng em cũng nghĩ như chị vậy ạ. Em cảm ơn lời khuyên của chị nhiều ạ [7]
Biến nó di
06/21/2019 13:06 Trả lời
Vâng em cảm ơn lời khuyên của chị 😁
Quen qua mạng thế sao tin đc b
06/21/2019 12:06 Trả lời
Vâng cũng k tin đc ạ. Em cảm ơn chị nhiều ạ