Ăn sáng

Mik nuôi con nhỏ 2 tháng, bú mẹ hoàn toàn, thức khuya còn đau bao tử nữa, nên hơi đói là phải ăn. Mà hơn tuần nay, ngày nào còn cơm nguội thì chiên lên ăn, ko còn thì ăn sáng bằng mì gói, thấy mì mà ngán tận cổ, hnay hết cơm mà mì thì ngán quá nên đành nhịn đói. Có hôm cả nhà đi ăn giỗ, mik ăn cơm với đồ thừa ngày hôm trc vì ko đi chợ dc, hết ăn giỗ rồi ăn tiệc cũng ko nấu cơm cho mik, xin đồ tiệc đem về mà đồ ko tươi nên mik bị đau bụng, con thì khó, ăn cơm phải bê tô vào ngồi chơi với con, như thế này sữa đâu cho con nó bú

0 30

Thảo luận

Ôi v thì sữa âu cho con bú m, mà nhà m k biết ghỉ í thường thì cháu là hàng đầu s để nv s có chất, ik âu cũg v nấu này kia xong rồi đi cũg đc mà, mình trc ở cử với ngoại tới đám dỗ ông cóc mình ngoại cũg bỏ nói ik 2 3 ngày ai nấu cơm mình ăn cháu cóc bà là trên hết, mình trc cữ mình ăn thịt thui á bà la qá tr v còn k có chất nữa á phải canh rau đồ dô nhờ v mà mình đủ sữa con bú đó m
06/15/2019 19:06 Trả lời
Mik thì có sữa m ạ, bé đầu mik cũng dc cưng lắm, chắc tại con rạ nên ko dc chăm kỹ
Ừm chắc v r
Ck đâu m . Kiu ck mua đồ an sang cho an . Kiu ổg mua r ổg đi lm củg đc mk
06/15/2019 08:06 Trả lời
Ck đi làm còn mik về quê mẹ đẻ m à
Kh đc thì địu con đi chợ luôn mom ạ. Gắng mà ăn uống vào. Em ngày trc chăm con 1m chỉ 2vck . Toàn địu con đi chợ cùng. Kh thì dậy thật sớm để con ngủ đấy phóng xe đi chợ ạ. Mua thuốc vtm các thứ uống vào để con có chất nữa m
06/15/2019 00:06 Trả lời
Mik vẫn uống sắt với canxi nè m, còn đồ ăn thì bây h mik đi chợ trưa mua luôn
Sáng ra tranh thủ dậy sớm nhờ bà để ý con cho mà đi cho mua đồ m ah, m k chăm m thì k có sữa cho con ti đâu, Mình đây cũng vậy nè con mình đc mai là đc 3 tháng nhưng mình đi chợ lúc hơn 1 tháng rùi sáng ra 6h dậy đi chợ về con dạy là vừa.
06/14/2019 14:06 Trả lời
thương mom wa. ko kêu chồng nua đồ ăn để dành mom
06/14/2019 13:06 Trả lời
Lavie nói rồi mà ko ăn thua m ơi, kêu coi con cho mik ăn cơm cũng ko làm dc
84898428xxx số khổ. rang lết wa giai đoạn con nhỏ sẽ đỡ hơn chút ak mom
Trời mua trái cây, C, và rau củ quả vê bồi bổ đi mom ơi. Giò heo các thứ nữa
06/14/2019 13:06 Trả lời
Janghy tiền gửi lúc về rồi m, gửi mẹ 1 tr, chị 1 tr vì 2 ng thay nhau đi chợ. Tiền điện , ga mik vẫn trả. Mik lúc rảnh vẫn đi chợ m à, trái cây mua lần 200-300 k mà ăn có 2 ngày à.