Khí hư màu nâu nhạt

Em quan hệ ngày 3/6, ngày 5/6 em có ra khí hư màu nâu nhạt. Đến ngày 13,14,15 em có dùng que thử thì 1v. Ngày 15 em lại ra khí hư màu nâu nhạt ở quần lot dùng móg tay khựi đi thì khí hư dính vào móng. Cho hỏi các mom là như vậy e có thai không ạ. Hiện tại em có bệnh đa nang buồng trứng, và bị nấm nhẹ, em có nhét thuốc. Hôm ngày 15 em k nhét. Các mom tư vấn giúp em với ạ, em với chồng em có quan hệ như xuất ra ngoài, vì hai đứa vẫn con trẻ còn lo cho kinh tế ạ. Các mom đừng bơ em, em hoảng quá 😔😔😔

0 4

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "dấu hiệu có thai" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "combo tăng khả năng thụ thai & cải thiện chất lượng trứng" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/combo-tang-kha-nang-thu-thai-cai-thien-chat-luong-trung-elevit-myo-inositol/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
06/16/2019 16:06 Trả lời
Kinh cuối của em là hồi đầu tháng 4. Trước qhệ 1 ngày em có đặt thuốc. Không biết có thai k. Em mới lần đầu nên còn lạ lẫm quá. Các mom giúp em với
06/15/2019 19:06 Trả lời
Hình như đang đặt thuốc phải kiêng qhe đó m
06/15/2019 18:06 Trả lời
k có dâu,đó la xót lại kinh cuối thôi
06/15/2019 18:06 Trả lời