Hoang mang quá các mom

Các mom ơi mình lo quá, Ckk của mình k đều, tháng 40 ngày có tháng lại 30 ngày, tháng vừa rồi mình thử que rụng trứng thì cả 2 vạch đậm liền liên tục trong 4 ngày, đến ngày thứ 5 thì vạch dưới mờ (mình quên k chụp lại) Sau đó đúng 11 ngày thì mình lại có kinh tiếp, thường là phải 14 ngày chứ phải k các mom, mình sợ quá kb có phải bị đa nang k nữa 😢 Mom nào biết chỉ mình với

0 5

Thảo luận

Tốt nhất cứ đi khám sức khoẻ càng sớm càng tốt bạn nhé. Tớ đa nang và kinh nguyệt k đều
06/17/2019 00:06 Trả lời
Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "dấu hiệu có thai" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "combo tăng khả năng thụ thai & cải thiện chất lượng trứng" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/combo-tang-kha-nang-thu-thai-cai-thien-chat-luong-trung-elevit-myo-inositol/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
06/16/2019 23:06 Trả lời
rong kinh chứ đa nang cái gi
06/16/2019 05:06 Trả lời
Như thế là rong kinh à m, mình tưởng rong kinh là trong 1 lần bị kéo dài số ngày bị hơn