Nude

Ko bik có vk ck nào như vk ck mình ko, nhà có 2vc thôi nhà cg kín nữa, lấy nhau cg gần 2 năm rồi nhưng sáng trưa chiều tối hay đi ngủ gì cứ hễ trên lầu hay trong phòng gì là cả 2vc thoát y trần chuồng hết :)))) chỉ khi nào xg dưới nhà ăn uống mới mặc đồ vô thôi xong lên lầu là lại nude hết. Ko bik tại qen hay sao mà cứ vậy hoài thôi :)))). Vc mình làm việc tại nhà để 1 tầng lầu giành riêng cv mà lv có 2vc cg nude luôn lâu lâu đi lướt nhau cái là a ck mình vỗ mông mình cái hay bóp dếu cái, mình thì thói quen ngủ hay nằm gần ck là sờ tờ rym ck mà cứ mỗi lần nghịch nghịch tí là thg nhỏ lại ngóc đầu chào cờ, riết thấy sống giống thời nguyên thuỷ quá các mom ạ [2][2][2]. Mình chia sẻ vui vui thôi

6 101

Thảo luận

Lúc chưa con cũng vậy, có con rồi qhe còn lén lút nữa là
06/26/2019 20:06 Trả lời
Nhà mình ở chung với bố mẹ nên k đc nv. Nhưng mà hai vc hay tắm chung. Nói sợ các m cười chứ có khi đưs tắm đứa đi vs đứa đánh răng rửa mặt. Thấy bt à. :))) nhưng mà kêu nude để làm việc nữa chắc kì k làm đc haha
06/26/2019 20:06 Trả lời
Đỡ tốn tiền mua đồ, tiền xà bông giặc đồ, nc giặc đồ!!! Tiết kiệm
06/26/2019 19:06 Trả lời
Ngủ nude cho mát mom à :”)) mặc quần áo vướng víu,mình bầu bì tối ngủ cởi hết,chồng kg dám cởi như xưa nữa vì sợ...,chồng kiêng đc 8 tháng r,mình nay 35w rồi,giờ về nhà mẹ kg nude đc khó chịu lắm.
06/17/2019 20:06 Trả lời
Vk ck nhà e cứ lên giường là cởi hết. Hôm nào e quên là anh ck lại nhắc. Ngủ nude riết quen.. mà kiểu da kề da thích lắm, cứ cọ qua cọ lại ng ck ý
06/17/2019 20:06 Trả lời
luc chua co con ck mih cung the, vo ph la nude mo may lanh ,vi ck so nong cuc ki, mih thi k quen nude, bh co con r muon nhin ck nude cung kho hjj
06/17/2019 11:06 Trả lời
Bình thường thôi mà, vc mình cũng nude ngủ tới sáng í.
06/17/2019 08:06 Trả lời
Nude lúc ngủ đc thì rất tốt cho cơ thể mom ạ hiii
Nhà e chỉ lúc ngủ thôi chứ bt thì ko ạ 🤣
06/17/2019 07:06 Trả lời
Nếu mà sống chung vs gđ và làm khác nhau về cv thì vc mình bt chắc chắn cg sẽ ko nude hiiii
Mình thấy bình thường, nc ngoài vck ở riêng nên họ chẳng bao giờ mang đồ trong nhà (tuỳ sở thích từng người). Ở vn thì sống chung nên cảm thấy chuyện đó hơi lố. Ck mình rat thich ở nhà ko mang đồ, đặc biệt la khi ngủ. Ck mình thích minh nude khi ngủ, lúc đầu mình cũng ok, sau ko thich thì vẫn mang đồ binh thường, cái này tuỳ sở thích thôi. Nhưng mình thấy nằm trên giuong ko mang gì dễ qhe hơn, quay sang đụng cái la leo lên khỏi phải cởi :))
06/16/2019 23:06 Trả lời
Mình đồng ý kiến với mom, tư tưởng 2vc mình cũng khá là thoáng và việc nếu sống chung vs nhiều ng thì đương nhiên vc mình sẽ ko thoải mái nza còn này ko gian sống chỉ có duy nhất 2 vc thì việc cả 2 vc nude là chuyện phổ biến như cơm bữa thôi. Phải nói tuỳ sở thích và quan điểm mỗi ng mỗi gđ và qtrong hơn hết điều đó làm cho gđ cảm thấy thoải mái vui vẻ hp là ok
Vkck em cũng v lên phòng là cỡi hết Gặp trời nóng này nữa đôi khi nhà kh có ai em chỉ mặc quần đùi thêm cái áo ngực r ngồi ăn cơm, như kiểu mặc bikini đi biển v á kkk
06/16/2019 23:06 Trả lời
Mẹ Cua 🦀 cái tay hư đốn hâhhaaa
Ẩn danh ổng kiểu thói quen luôn í mom, ngủ phải tay v [11]