Chuyện hi hữu có 1 0 2

Chuyện là Nhỏ bạn em trễ kinh hơn 10 ngày, đau ngực, mệt mõi thử gần 10 que thử thai kg lên vạch nào, đi khám để xin thuốc điều kinh uống thì BS SA bảo thai 6 tuần có tim thai luôn ôi meo ơi nghe nó kể mà kg tin luôn Mays mom ở đây có ai gặp trường hợp như v chưa ạ?

2 81

Thảo luận

Chị mình trễ kinh 10 ngày thử que ko lên, đợi tới 1 tháng thử que cũng ko lên, đi siêu âm bs kêu bị đau bao tử cho thuốc ra kinh về uống. Uống 2 lần vẫn chưa có kinh, tháng sau chị mình siêu âm lại coi bị bệnh gì thì có bầu 2 tháng. Chị mình tháng đầu nếu siêu âm thấy là chị bỏ rồi, tại có 2 bé rồi. Bé trốn hay quá tới 2 tháng mới cho thấy nên chị mình ko nỡ bỏ nên sinh luônkkk
06/16/2019 23:06 Trả lời
Troi ơi tin dc hok hihi
06/16/2019 22:06 Trả lời
hom.bua e cubg ra mau nhau nhầy lm do tuoi.k bjk.co.thai k
06/16/2019 21:06 Trả lời
Hom mình Đi khám hiếm muộn có m đay cung Đi khám bảo để lam uiu khi khám phu khoa BS nghi nghi hỏi co biểu hiện gì lạ không , ban đay bao không BS cho Đi hết nghiệm máu, The la báo co thai
06/16/2019 21:06 Trả lời
Trội ôi ảnh mom đăng là cháu gái nình đấy [3][3][3]
06/16/2019 20:06 Trả lời
Chỗ mình làm cũng có người như vậy , còn bảo đứa đầu cũng thế chậm kinh chục ngày thử que k lên
06/16/2019 19:06 Trả lời
Thử que kg lên mà sa có thai nữa hả mom? Nhìu trg hợp v ghê nhỉ
B ấy chậm 7-8 ngày thử k lên , siêu âm cũng k thấy . Xong tầm 3-4 hôm đi kiểm tra lại thì bầu 6 tuần hơn r
Ko biết chuyện mình có bình thường ko. Mà mình mất kinh 1 năm trời tự nhiên hôm đó thấy sao người cứ ói lên ói xuống quài. Gặp hơi người với mùi dầu ăn là ói. Nghi nghi nên đi siêu âm 1 phát thai 3 tháng luôn kaka
06/16/2019 19:06 Trả lời
Cảm ơn mom nha. Chúc mom mau có bé nha
Bò Kho vâng, cảm ơn mommm nè
Ủa bình thường mà?
06/16/2019 16:06 Trả lời
Junn Nguyễn 🌍🌎🌏 :) ra thế. Mình đọc qua liền nghĩ sao comment vậy, cũng k có ý gì đâu mom. :P
E nè... Bữa còn hơn cả tuần mới đến ckk,tự nhiên ra ít mau,sáng thử que k lên,nghĩ bị rối loạn,đi khám để mua thuốc.ra sa bs nói nội mạc dày,kgar năng có thai.hơn tuần sau đj sa thì đc 5w.2 vk ck cpi đj khám nữa chứ
06/16/2019 12:06 Trả lời
😍😍😍 ngoai ẩm ướt ra có bieu hien gi nua ko m
😍😍😍 cách đây 1 tuần e bị cảm có uống thuốc cảm 2 ngày, rồi còn nhuộm tóc nữa. do lúc đó chưa có biểu hiện gì. ko biết có sao ko
Như mh là k bt hên hay sao mà dính lúc nào k bt dc luôn đó m. Mh qhe ngày gần kinh mà lúc trễ kinh hai hôm thử que lại lên vạch đó m. Mà trong tháng do mh k có qhe lần nào hết
06/16/2019 08:06 Trả lời
Đúng là nhìu lạ quá mom ạ
Của mom là có nhiều mà.. Rụng trứng muộn ik.. Có ng đầu kỳ, giữa kỳ, cuối sát kỳ kinh.. Hihi