Trẻ con

E trẻ con phải ko ak? Hay ông ny e bắt e phải trưởng thành thực sự bế tắc quá ak. Các mom cho e lời khuyên?

3 111

Thảo luận

Mình thì lại thấy bạn nam kia nói đúng. Đọc những thứ ấy không thể làm bạn giỏi lên, không thể giúp bạn thăng tiến trong công việc, càng không mang lại tiền bạc hay tình cảm cho bạn. Bạn nam kia chỉ mong bạn nữ nhìn vào thực tế cuộc sống, nhìn vào sự cố gắng của bạn ấy mà thôi. Đừng đem những điều ảo diệu trên mạng rồi áp đặt vào thực tế cuộc sống, vào chính người bạn yêu thương. Bạn làm như vậy càng khiến đàn ông ngán ngẩm, càng làm mối quan hệ rạn nứt mà thôi.
06/18/2019 11:06 Trả lời
Ẩn danh Đừng để bản thân mình mất giá trị trong mắt đối phương nữa nha em. Hihi
Mẹ mèo vàng dạ tại tính e nóng quá hic ko kiềm chế lại dkd 😭😭😭
Mìk 17t ny mìk 24t. Ổng lớn và trưởng thành hơn mìk nhiều. Mìk trẻ con nhưng ít áp đặt j vào ổng lắm. Biết ổng nhường nhịn mìk nên mìk cx ít làm ổng buồn. Iu ng lớn hơn mìk nhiều tuổi là vậy mà😁😁. Yêu đương đôi khi phải nhường nhịn nhau m à
Ẩn danh mìk cx giống m hay suy nghĩ nhiều. Nhưng đôi khi phải học cách tin tưởng m ạ. Thì nhưng cố gắng của mìk. Ms k uổng phí
Ziin oppa dạ vâng ak
Mình cũng thấy bạn hơi trẻ con xíu
Hic tại mình nghĩ quá nhiều
Đàn ông là vậy đó m, mình cũng thường áp đặt ck mình vào khuôn khổ nhưng k đc, bản tính a ta đã như thế rồi tốt nhất cứ kệ đi, mình càng quan tâm ngta càng coi thường mình, mình cứ làm những gì bản thân mình thấy tốt là được rồi, còn những thứ khác đừng có quan tâm.
Dạ vâng ak
Yêu nhau quan trọng phải tin tưởng nhau,có phải ngôn tình đâu mà m đưa cho ny đọc,mãi như thế nó chán là đúng roi,mjh đọc mà thấy b cug hơi quá đáng
Hic dạ vâng ak
Bạn nữ này chắc ko quá 23 tuổi , bạn nam mình đoán là ngoài 26 tuổi rồi . Trong tình yêu hay vợ chồng nên vứt mẹ cái " TÔI" đi bạn nữ à , ngta đi làm lo công việc mệt thấy mẹ lại còn tạo áp lực thêm
06/17/2019 13:06 Trả lời
Hic vâng e bít lỗi ùi hiuhiuh
Họ trưởng thành rồi nên chỉ cần ng biết lắng nghe thôi b làm nthe nhiều đến lúc họ quá mệt mỏi và chán bạn thì cũng đừng hỏi vì sao họ đi ngoại tình chính vì thế có câu đàn ông xây nhà đàn bà xây tổ ấm là vì thế đấy đi làm mệt mỏi vợ k động viên còn dằn vặt họ nthe
06/16/2019 23:06 Trả lời
Dạ cảm ơn chị nha
Rất đồng tình với ý bạn nam kia, k thể chuyện gì trên mạng cũng đem về rồi gán ghép cho ny đc mom ạ, bạn này đọc qa tin nhắn m thấy cũg khá chữg chạc đấy, mom cứ như thế sẽ làm cho ngta cảm thấy mệt mỏi ý, đàn ôg k ai thích mình đem chuyện giữa đường giữa chợ về rồi suy ra cho ngta đâu
06/16/2019 22:06 Trả lời
Ẩn danh do con gái hay suy nghĩ lung tung, nhạy cảm quá thôi mom. Mom cố gắng thay đổi tí là đc mà
Mẹ cún dạ vâng ak
Ck m cũng kêu m bị điên đi đọc ba cái với vẫn rồi tự làm m buồn thêm. Cũng công nhận thật. Đàn ô họ sống đơn giản chứ k phức tạp như phụ nữ m đâu. Thôi thì mom cứ cố gắng mà hiểu cho ny nhé. Chuyện k có gì to tát đâu. Đặt cả hai vào vị trí của nhau thì hiểu thôi
Vâng ak. E thấy ny e nhịn e nhiều ấy. Chứ e ko bít điều thui
Nhiều lúc lướt thấy cái gì là hay gửi cho ck. Đọc xong im lặng, nhiều lúc hỏi sao thì kêu a có vậy đâu, kêu e gửi trước vậy mà.... Mà nghĩ lại, đó là do hay nghĩ nhiều nên tào lao, sợ đủ thứ. Rồi cũng bắt đầu lôi ra nói rồi cãi. Chuyện vô duyên rồi cãi k đáng. Mà ck vậy quá hoàn hảo, càng so sánh thì càng khổ (sngi Ve mình từng trải, câu chuyện về Vk ck mình)
Cũng đúng so sánh lgi sống cho thực tại đi đã