chậm kinh

cac mom oi.cm hon 1 nam gan day chu ky kinh cua em bị rối loạn cac mom ah.có lần 6 tháng sau e mua thuốc điều kinh thì mới có lại sau đó 2-3 tháng lại tháng có tháng k.đên tháng 2 e có qh lần đầu vs ny thì 2 tháng đầu vẫn có 2 tháng gần đây lại mất r các mom ah.e vs ny qh lần cuối cách đây hơn 1 tháng n e có thử thì cũng k có bầu.các mom có thể tư vấn giup e dc k a

1 34

Thảo luận

Đi khám cho chắc m nhé, mình mất kinh 200 ngày luôn m, mình bị prolactin cao và btdn nữa,hix
06/21/2019 22:06 Trả lời
Em cũng vậy. Trễ kinh 3 tháng. Hoặc hơn. Thì đi khám bác sĩ bảo em bị bệnh lý đa nang buồng trứng nên làm kinh Nguyệt k đều. Có ng 1,2 năm mới có. Có người 6 tháng.
06/21/2019 18:06 Trả lời
v có ảnh hưởng gì k ạ mom.e lo qua.lo qua bi stress cung dẫn đến kinh k đều nua
Vì trứng khó rụng nên khó có thai, khó thôi chứ k phải là vô sinh. Nên khi mà cưới khoảng hơn 1 năm mà k có thai thì phải nhờ vào sự giúp đỡ của bác sĩ. Khi em đi khám thì bác sĩ nói em vậy á m
Sao giống minh v. Hazz
06/20/2019 19:06 Trả lời
bh c sao rui a
Ẩn danh hiện tại thi kinh ra rôi mk chưa đúng ngày gần 2 tháng
Có khả năng b bị đnbt rồi nhé, cái này phải khám hiếm muộn mới biết đc chứ khám qua loa ko biết đc đâu b
06/17/2019 02:06 Trả lời
Huyen Vinh uống cái này tác tác dụng tốt k mom oi
Mình chưa uống bao giờ , nhưng thấy đa số mong con đều uống cái này
Khi khám thì tốt nhất nhé. Đừng tự ý mua thuốc
06/17/2019 02:06 Trả lời
Mom tham khảo tảo diệp lục collagen đi nè. Mình uống cái đó ko bị đau bụng kinh, ko bị đau lưng mà chu kì đều hẳn luôn.. Bình thường mình uống thuốc tây nhiều lắm nên toàn loạn kinh,sau khi uống tảo thì điều hòa lại tốt r
06/17/2019 00:06 Trả lời
M cho m xin ảnh thuốc m uống đc k
Đây mom ơi
E cũng chậm 5 mấy ngày như mom xong đi siêu âm có bầu đc 4 tuần r đó ☺️☺️
06/16/2019 23:06 Trả lời
mom co dau hieu gi k a.e lai k thay dau hieu gi mom a
Mình đau ngực thôi bạn ạ,đau nhức nhưng mà lúc nào gần đến ngày mình lại đau nt nên cũng ko nghi ngờ có bầu,hihi,tại mình cũng thả 1 năm rồi h mới có mom ạ,bé đc hơn 7 tuần rồi 😊😊
Mom uống thuốc ra kinh hoặc lâu dài thì uống điều hoà nội tiết tố đi ạ. Em ngày kinh cũng dài có khi 2 tháng mới có 1 lần mà em uống giờ còn có 35 ngày. Mom tham khảo cái tinh dầu hoa anh thảo của úc ý nha.
06/16/2019 23:06 Trả lời
Phạm Hà da e lo qua co mom bao bị da nang buong trung e so qua mom ah
Ẩn danh khám mới biết đc mom ạ