Có nên ko các mẹ

Gia đình mình 3 người hiện tại c2 mình có gia đình ở hcm còn mình cũng mới lập gia đình và đang ở cùng mẹ vù mới sinh e bé đc 4 tháng. Bên ck e đang chuẩn bị bão lãnh ck e đi định cư bên USA hồ sơ giấy tờ nộp đã 12 năm có thể là năm sau là đi. Ck e đi thì e cũng đc bảo lãnh theo vì đang có con nhỏ. Các mẹ ơi có thể cho e lời khuyên là e có nên để Mẹ e lại và đi qua bên đó với ck vì tương lai con em sau này ko??? Có nên đi rồi bỏ Mẹ e ở lại 1 mình ko ??? Vì bà chị e ko hạp với Mẹ lắm nên Mẹ ko thích sống chung . Mà e đi thị mẹ ở 1 mình ..haizzz số e khổ từ nhỏ nay đc cái cơ hội mà ko bik tính sau các m ơi Nhà ck e cũng khá mẹ ck e bảo đi đi con qua đó vì tương lai con bé sau này chứ ở VN khổ mãi mà sau này con cái cũng khó mà có tương lai. E thấy cũng hợp lý mà hiện tại e phân vân quá các mẹ ts với e với

0 4

Thảo luận

Tuỳ tính cách mỗi ng nha mom, mình vẫn sống ở Vn, nhưng nghe bạn mình đi Mỹ bảo ko sướng như tưởng tượng, nếu vn có đk thì ở vn sướng hơn,
07/21/2019 23:07 Trả lời
Ck e cũng bảo thế . Ai cũng có suy nghĩ màu hồng về nước Mỹ nhưng khi đặt chân đến đó thực sự ko phải thế
Mom nên đi qua mỹ co tương lai hon Mom học them nghề nail và xăm sẻ lam ra tiền
06/17/2019 04:06 Trả lời
Dạ m