ĂN VẶT MẸ BẦU: MIX NHO ĐEN + 4 LOẠI HẠT (0.5Kg)

Vua của các món ăn vặt dành cho mẹ bầu gồm có: Óc chó California - Hạnh nhân California - Macca Úc - Hạt điều loại A Bình Phước - Nho khô Uzbekistan Các hạt dinh dưỡng tuy nhỏ nhưng có võ chứa vitamin, dưỡng chất cần thiết cho cho bé và mẹ: 🌱Chứa các chất cần thiết cho bé phát triển trong thai kỳ như: Omerga 3, phenylalanine, vitamin B,folate, axit folic 🌱Chứa các chất cần thiết để mẹ có cơ thể dẻo dai, khung xương chắc khỏe để bớt mệt và đau lưng như: maggie, canxi... 🌱Làm giảm các nguy cơ như cao huyết áp khi mang thai, mệt mỏi và stress nhờ có các chất béo tốt, Vitamin B1, vitamin B6, P CAM KẾT ✓ KHÔNG đường,không tẩm ướp ✓ Nguyên liệu đạt chuẩn, tự nhiên, không hóa chất ✓ Hạt được kiểm tra kỹ lưỡng trước và sau khi bóc ✓ Mẹ Bầu đặt mới bóc để đảm bảo chất lượng nhất TÁC DỤNG KHÔNG NGỜ CỦA CÁC HẠT NÀY CHO MẸ BẦU 😮Macca: chứa nhiều vi lượng nhất giúp tăng cường sức đề kháng và bảo vệ trái tim nhỏ bé của thai nhi 🐣Óc chó: lượng omega-3, omega-6 giúp hình thành trí não bé cao gấp 46 lần so với cá hồi 😮Hạnh nhân: điều hoà huyết áp, giảm căng thẳng và các cơn đau co thắt 💪Hạt điều: hàm lượng canxi cao bổ sung cho thai nhi vào thời kỳ phát triển xương khớp 😮Nho đen: giúp trẻ hoá các tế bào da, chống tia cực tím hiệu quả và đảm bảo độ ẩm cho da. MUA NGAY các bạn nhé, có thể dùng điểm giảm giá: https://wecare.vn/san-pham/an-vat-me-bau-mix-nho-den-4-loai-hat-kho-500-gr/

2 19

Thảo luận

Hay
10/19/2021 16:10 Trả lời
Hay
10/19/2021 16:10 Trả lời
Loại này ngon vô cùng bổ[1]
10/19/2021 15:10 Trả lời
Loại này ngon nè
07/02/2019 15:07 Trả lời
Loại này vừa bổ vừa ngon nè
06/27/2019 22:06 Trả lời
Cách nào để dùng điểm mua giảm giá ạ ??
06/24/2019 02:06 Trả lời
Đây nè m. Bấm vào mua thôi. Lúc điền địa chỉ có cái tick vào là được giảm.
Kiều Mai dạ em cảm ơn nhiều lắm nha
K bầu ăn dc k? Có tăng cân k ạ
06/22/2019 21:06 Trả lời
Tăng tốt m ạ. Vì các hạt này đều nhiều protein thực vật rất tốt. Dễ ăn nữa.
Hạ Vy mình sợ tăng cân đó bạn ơi..hjhj
M cừa dùng ngon lắm các mom ạ
06/22/2019 17:06 Trả lời
Dễ ăn và ngon nữa 😍😍😍
06/20/2019 15:06 Trả lời
Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "vitamin bầu" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "các sản phẩm hữu ích cho mẹ & bé" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
06/20/2019 15:06 Trả lời