Buồn chán

Có mom nào Ck vô tâm khiến mình cô đơn muốn ngoại tình luôn k ạ

2 68

Thảo luận

Đã từng có suy nghĩ đó nhưnv may sao k làm giờ nghĩ lại thì thấy m thật đúng vì đã k làm vâyh
06/29/2019 19:06 Trả lời
Ck mom thay đổi rồi hay sao
Ẩn danh ck m chưa hẳn là thay đổi nhưng m k có hứng với ng nào khác ngoài ck m cả
Mình cũng quá hối hận vì lấy chồng, vô tâm và ác ôn
06/29/2019 09:06 Trả lời
Ck đánh đập mom ak
Có mom. Nhưng k ngoại tình đc
06/29/2019 07:06 Trả lời
Em tưởng cò mình em nhiều khi viết lên sợ nhiều người lên án nên im luôn. Anh nyc cũ cứ đúng 12h sáng nt chúc mừng suốt 14 năm, ck ko hề biết hôm đoá ngày gì. Nhiều khi muốn phạm tội 1 lần mà cứ nghĩ đến con lại ko dám😓
06/28/2019 07:06 Trả lời
sunny🌹 thế mà chỗ mình có con dc Ck yêu Ck chiều cung phụng như mẹ nó mà nó nưngs l đi cặp hết thằng này thằng khác mom ak
Ẩn danh nó ngứa á🤦🏻‍♀️
Chia sẻ vs b, theo m thì nếu ck vô tâm quá, đến nỗi m hết chịu đc thì đườg ai nấy đi chứ m đừg ngoại tìh trc rồi thì chuyện vỡ lỡ khi đó ck lại đổ lỗi cho m là do m ngoại tìh, và cả thiên hạ cho là m có lỗi. Trong khi nguyên nhân đó xuất phát từ ck mà ra. Giá như a qtam tôi, giá như a chăm chút tôi, giá như và giá như... đừng đóng vai ng có lỗi trc
06/27/2019 20:06 Trả lời
Giờ mình buông nhưng con mình còn nhỏ,bố mẹ mình k còn mặt mũi Hàng xóm nữa mom
M khuyên b thật tình đó, đừng vì thuơg con mà chấp nhận, liệu con b nó thấy ba mẹ nó cãi nhau, thấy mẹ nó buồn, thây ba nó ko tốt thi nó có vui k? Còn phần sợ ba má ko có mặt mũi vs hàg xóm thì chỉ là chuyện thoi phong kiến. B thử hỏi liệu ba má b chấp nhận b sốg khổ đổi lại ko bị ng đời chê cười là có con gái li hôn hay đứt gáh giữa đườg. Nếu ba má b chọn sốg cho miệg đời thiên hạ mặc cho con m thế nào thi b cứ tiếp tục.
Mình cũng vậy cô đơn lắm
06/26/2019 08:06 Trả lời
M cũng vậy m. Lấy c 2 tháng phát hiện c cắm sừng m quá nhiều , càng ngày càng vô tâm ,nên giờ m cũng chẳng còn nhiều cảm xúc , thi thoảng nghĩ ngoại tình thử ,nhưng lại k dám làm sợ mình khinh Bỉ chính còn người mình . Nên m ạ , cứ làm hết trách nhiệm ,ngta k thay đổi thì buông tha nhau ra ,lúc đó coi như mình không hối hận .
M cũng bị Ck cắm sừng 1 lần r
Ck m vô tâm m k nghĩ sẽ ngoại tình.mà m luôn nghĩ m sẽ bỏ luôn cho rảnh nợ. Còn ngoài ck ra m k có hứng với ai khác.
Thật mom nhỉ k yêu sao ngoại tình dc
Cố gắng vì con thôi môn ơi
Có, nhu cầu cao, chồng thì yếu, lại chẳng quan tâm cảm xúc của m, chưa qua lần khoai sọ nào, giờ phải ngồi ngắm củ khoai sùng
06/24/2019 13:06 Trả lời
M nhu cầu bt thôi