Eric Mộc 4m18d tuổi

Em bé nhỏ hôm nay đi tiêm 6in1 lần cuối. Hi vọng em không bị thuốc hành ❤️ Àh sẵn cho mình hỏi ở đây có mom nào 6m cho con đi tiêm cúm và phòng viêm não mô cầu không ạ ?

10 179

Thảo luận

Mũi đầu tiên mom tiêm lúc mấy tháng ak m
06/24/2019 13:06 Trả lời
Tiêm phế cầu khuẩn thì bé mấy tháng tiêm vậy mom? Và tiêm bao nhiu lần vậy ạ
06/24/2019 12:06 Trả lời
Dạ 2m là tiêm dc rồi mom. Tiêm ba lần. 6-18th sau tiêm nhắc lại.
N P N T mỗi lần cách nhau 1 tháng hả mom? Và mấy mũi này chích dịch vụ mới có đúng k mom?
Lâu lắm mới vào lại lily, k biết mom còn nhớ mình k haha, ds 6/2 mà 13/1 sinh nè, bây giờ Ricky nhà mình đc 5m10d rồi, đang đợi chích 6in1 mũi cuối
06/22/2019 21:06 Trả lời
N P N T chắc còn phải cạo dài dài thì tóc mới đều đc hehehe
Ricky Mom em đang thử để cái chỏm đó dài xem chừng nào phía sau dài theo đây mom kaka
mộc tiêm phế cầu chưa v
06/22/2019 19:06 Trả lời
N P N T mình ở Bình Định lận mom. mỗi lần đi tiêm ở thành phố mất 90km xa mệt lắm mom
Nhím uầy, khổ thân mom. Thường mấy chỗ như vnvc ng ta ưu tiên mấy ng mua gói. Nhắm mà thuốc k đủ ng ta cũng ưu tiên cho mấy ng mua gói, còn mình thì phải tách ra tiêm lẻ á mom. Nói là tiêm tách ra tốt đỡ hành nhưng thật sự gợp chung cũng chả có sao nếu sk bé đc kiểm tra và đảm bảo ok đó ạ
Tv e Mộc xưa nhìn đen thấy mẹ Mộc than ai cũng chê. Càng lớn nhìn ãnh càng trắng trẻo kháu khỉnh quá m.cơ mà m nên theo dõi lịch tiêm theo các tháng của con nè m. Mua luôn gói dịch vụ cho con càng tốt đỡ sợ hết thuốc.
06/22/2019 19:06 Trả lời
N P N T ngoài đó mình k biết luôn nè m. Nhưng nghe vinmec là nổi tiếng r m.
Lệ Lệ em thì thấy bt hà mom. Cũng thuộc dạng tầm trung nè mom. Tại nghe chữ quốc tế thấy vậy chớ thật ra cũng bt
Nên tiêm đủ nha mom
06/22/2019 18:06 Trả lời
N P N T Chiều cao cân nặng Win luôn đạt chuẩn, chỉ là ko đc sổ sữa...thôi kệ cứ roi roi chắc khoẻ vậy là mẹ mừng rồi
Mẹ Win vâng mom. Mộc thì vượt nhưng mấy nay tước nên thon ng lại. Thấy ng thon thon lại đẹp trai hơn hồi ảnh sập xệ mom ạ 💪🏻
Mộc ngồi cứng quá
06/22/2019 12:06 Trả lời
Vậy chứ dc xíu là xiu vẹo hà mom
Tóc vừa mọc vừa rụng hay s v mom
06/22/2019 12:06 Trả lời
K có mom, mọc trên mấy cái bớt còn lại mấy kia ra từ từ mom 🤣 mọc vượt trội trên bớt
Mom ơi mom cho Mộc đi tiêm phế cầu khuẩn chưa?
06/22/2019 06:06 Trả lời
N P N T tiêm luôn thế về con có quấy hay sốt gì k mom? Htrc mình cho bé tiêm 6in1 với uống rota nhưng lại chưa tiêm phế cầu mom ạ!
🌸[^_^]🌸 dạ lần 1 thì bình thường, lần 2 hơi hầm hầm hơi quấy mom, lần 3 hqua tối cũng hầm hầm làm bức rức khó ngủ á mom
Trv bạn Mộc cứng quá, bạn Bin vẫn chưa ngồi đc
06/22/2019 06:06 Trả lời
Mộc ngồi dc nhưng k vững vs k lâu mom