Help

Cho mình hỏi con bú mạnh quá bị tụ máu bầm ở đầu ti có cách nào cho mau tan không mọi người. Mình mới sinh bé được 3 ngày bữa đầu bé ti bên kia đã bị nên bữa giờ chỉ cho con bú được 1 bên. Có bôi kem trị nứt đầu ti cho đỡ nhưng máu bầm chỉ khô lại chứ chưa tan hết. Mà giờ 2 bữa nay ti hay cho bú lỏng như nước lạnh trong khi ti kia sữa vàng đặc còn bị sưng đau. Có cách nào giúp mau tan máu bầm để cho bé bú mọi người chỉ giúp mình với chứ như vậy tội con quá mà mình cũng đau

0 3

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "tiêm phòng" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "combo chống còi xương vitamin D3 và sữa canxi cho bé" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/combo-chong-coi-xuong-vitamin-d-3-pediakid-sua-canxi-bio-island-cho-be/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
06/24/2019 10:06 Trả lời
Luộc quả trứng lăn thử xem nhé, ko đõ thi cắt lát khoai tây dán vào
06/23/2019 12:06 Trả lời
Cám ơn mom