Mỡ đi tiêm 6.1

Hnay mỡ đi tiêm 6.1 mũi đầu các mẹ ah,mới tiêm và uống rota thôi mà hết gần 2 củ của mẹ[2] nhưng đáng đồng tiền các mom ah,mình đc đối xử đúng nghĩa thượng đế lun,hài lòng cách phục vụ từ lúc vào tới lúc ra,từ nhân viên tới bs,lại đi tiêm buổi chiều ít người nên càng có tgian dặn dò,dặn kĩ tới nỗi ko còm j để hỏi luôn ấy [2][2] nhất là thuốc luôn có sẵn,ko phải chầu chực chờ thuốc,ngay cả tiêm dịch vụ gần nhà e cũng chờ thuốc cả tuần nay rồi,nay sẵn xuống nội chơi ghé tiêm luôn,con ko sốt,bjo đang ngủ ngon lành,tuy mẹ vẫn theo dõi nhưng thấy nhẹ cả người. E tiêm ở trung tâm vacxin đồng nai,trung tâm mới mở nên mơi lắm,còn ở vnvc nghe đồn cũng tốt mà đông quá

3 179

Thảo luận

Bên mình bé mới ra đời trong 24 tiếng là chích 1 mũi r. Nếu bme k bị bệnh về gan thì k cần chích. Đầy tháng 1 mũi. 2 tháng tuổi 2 mũi 4 tháng tuổi 2 mũi, 5 tháng tuổi 1 mũi ở tay, 6 tháng tuổi 2 mũi là xong . Chờ đến 1t chích tiếp. Mà mỗi lần chích là có bảo hiểm chỉ tốn 100 nghìn tiền Việt thôi. Mỗi lần khám là kiểm tra cân nặng chiều cao, độ to của đầu. Nhiệt độ. Xong r mới khám và chích thuốc. Mà trộm vía đc 3 lần 5in1 rồi chưa sốt bao h. Nằm lên chích vẫn cười đưa tiêm vô đau là lên cái r nín thôi. Mỗi lần chích ba bé nắm chân bé lại chứ mình k nở
06/30/2019 18:06 Trả lời
mẹ mỡ bên mình k phân biệt thường hay dịch vụ. Mỗi bé đều như nhau Mom ơi. Sách sẽ và đầy màu sắc trang trí . Khám thì đều có yta làm hết còn khóc thì bồng vỗ cho nín nữa
Tuyết Kha bên này chỉ có dịch vụ mới đc chăm sóc vậy thôi ý mom,chứ đi tiêm mở rộng hay trạm xá bé mà khóc bme còn bị chửi ấy,về con hay bị sốt nữa
Mỡ tiêm mui thu may roi mom? Vnvc thi dich vu cung khỏi chê luon mom
06/29/2019 09:06 Trả lời
Mới mũi đầu m ah,chỗ m có 2 cái vnvc thui nên thấy đông ,còn chỗ này cũng ok lắm mom,chất lượng phục vụ cực hài lòng luôn ấy,lại ít nữa
Mình tiêm ở bệnh viện mekong ne
06/27/2019 12:06 Trả lời
Giá cũng ngang ngang nhau cả m nhỉ
Mỡ Tiêm 6-1, uống rota rồi khi nào thì Tiêm phế Cầu vậy mom ơi
06/26/2019 21:06 Trả lời
🌸[^_^]🌸 có vnvc rồi thì cứ tới đó mà tiêm,ko lo về giá và dịch vụ nữa.chứ đi tiêm cho con mà chờ chực như vậy cực khổ lắm
mẹ mỡ vừa khổ cực vừa bị đắt đỏ mom ạ, nhiều khi đến đợt mà tìm mãi k ra thuốc để tiêm cho con mom ạ, vnvc mở mà mừng rơi nước mắt mom ạ
E hôm qua mới cho con Tiêm 1 mũi 5in1 ở trạm mà về con sốt cao thương quá
06/26/2019 10:06 Trả lời
Thanh Mint được mà m
Bé e về tiêm dvu về ăn ngủ bthuong,chỉ gần sáng đầu hơi ấm tí ,tới sáng ngủ dậy lại hết.cố cho con đi tiêm dvu cho an tâm m ah
Mom ơi mình tiêm 6in1 thôi còn uống rôta ở trạm đc k
06/26/2019 06:06 Trả lời
rota là dịch vụ ngoài mom nhé. mom nhờ đặt ở trạm về uống cũng dc nhưng cũng mất phí gần 500k
Nguyễn Nga mình cho uống luôn cùng giá 590k
Mom ơi 6in1 là tháng thứ mấy? Thế có phải tiêm 5in1 nữa k?
06/25/2019 23:06 Trả lời
mẹ mỡ ôi tks mom! Chỗ mình nó k ghi rõ ntn đâu! Tks mom nhiều nha!
Vâng,e lên chích dvu ngta đưa cho tờ này ấy m
Ở chỗ e sao tiêm đắt hơn chỗ mom vậy ta? Chích với uống rota gần 3tr lận
06/25/2019 15:06 Trả lời
Mẹ Bo❤❤❤ cách mũi 6.1 10 ngày m ah,còn gần tuần nữa mới tiêm
mẹ mỡ vâng mom,hi
Vnvc mk cũng tiêm bé ở đó nhiệt tình lắm! Các cô tận tình vs bé! Và bs ở đó có hẹn mk tới tháng tiêm cái j và cho con ún gì! Nên mk rất hài lòng
06/25/2019 15:06 Trả lời
Vnvc thì chất lượng có tiếng hồi giờ rồi. Tại m thấy đông và chỗ này mới mở gần nhà nội hoen nên đi thử ấy mom. Ngày hm sau còn đt hỏi thăm bé thế nào và dặn lại trong trường hợp bé nóng sốt thì làm tnao nữa cơ. Ck e kêu hậu mãi tốt giống điện.máy xanh 😂
Vậy tóm lại cho em hỏi 2 tháng thì tiêm cái j v mấy mom
06/25/2019 14:06 Trả lời
Đây m ah