Máy rửa mặt

Chuyện là em định mua 1 cái máy rửa mặt, trước giờ em chưa xài qua thử loại nào hết, nên giờ khá là hoang mang. Nhiều loại nhiều mức giá quá. Với lại lỡ bỏ tiền ra mua rồi nên muốn tìm loại nào cho ưng ý luôn. Da em hơi nhiều dầu và dễ bị mụn. Các mom cho em lời khuyên nên xài máy nào? Giá tầm 1tr trở lại thôi nha. Em kinh tế có hạn 😁😁😁

0 47

Thảo luận

Bạn oi da mình dầu và mụn giống m. Nhưng từ khi m Dùng mặt nạ da hết mụn sạch nhờn và căng bóng mịn màng.m có qtam ko
06/27/2019 12:06 Trả lời
Dùng thích lắm m ak.sd từ 1 đến 2 tuần là hiệu quả zùi
Hnay Ben m đang có km mua 1 tặng 1 đó m
Đây là mẹt mình hiện tại. :3
06/25/2019 18:06 Trả lời
Mình đang dùng em này. Rio của zaooo phân phối. Kết hợp dùng nước hoa hồng nữa. Chị mình bảo dùng sạch mụn đầu đen và nhỏ lỗ chân lông. Lúc đầu nình tiếc tiền ko mua nc hoa hồng nên ko thấy tác dụng mấy. Sau đầu tư quả nc hoa hồng dưỡng ẩm chống lão hóa nữa là ngon. À. Trên cps thấy bạn bảo halio dùng ko thích. Em này rửa đc sạch cạnh mũi luôn nhé. Đầu tư chăm da m nên đài tư làm sạch trc rồi hãy đến dưỡng. Ko có chỉ phí dưỡng thôi. Da dầu thì m nên dùng thêm dầu tẩy trang rửa mặt theo kiểu double clear. Sạch rồi mới đẹ đc.
Thanh Binh cảm ơn m nhiều nha. Nay lại học thêm 1 công thức làm đẹp nữa. Hihi
Thiên Thảo 🍀🍀🍀 quan trọng vẫn là bước làm sạch bạn nhé. Ko sạch là chỉ tổ mất công thui. Nay t vừa thấy thêm dùng saffron ngâm nước bỏ đá làm như dưa cũng sẽ lcl
Giờ mới biết có cả máy rửa mặt luôn
Có mom ơi. Nghe nói máy rửa sạch hơn là chỉ rửa bằng tay.
Đừng mua halio dùng chán lắm
06/24/2019 20:06 Trả lời
Ẩn danh mình cũng đang để dành nè. Huhu. Định mua máy tầm 1tr trở lại thôi mà nghe mấy m nói foreo xài êm nhất, ham quá mà chưa đủ tiền.
Đã mua mrm thì mua foreo đi. Giờ sale mini còn 2.5tr đổ lại thôi, dùng siêu bền, sạch da. Mấy loại kia ko chống nước mà dung 1 thời gian là hỏng thôi, tính ra đắt chứ chả rẻ gì đâu
06/24/2019 11:06 Trả lời
Thiên Thảo 🍀🍀🍀 sờ 2 máy 1 trời 1 vực
Cam Cam chứ 1 cái 600 mấy 1 cái 2tr mấy phải khác chứ m. Nội giá tiền cũng nói lên tất cả rồi 😂
Đã đầu tư mua máy rửa mặt dùng lâu dài thì nên mua Foreo hoặc Clarisonic. Còn mình thấy các hãng khác, bảo là bản "dupe" của foreo hoặc clarisonic, nhưng chắc chắn một điều công nghệ không bao giờ có thể bằng được. Da dầu mụn thì nên đầu tư cho đáng nha mom. Mình cũng nhờ máy rửa mặt nên da mới sạch mụn đến tận giờ.
06/24/2019 08:06 Trả lời
Mẹ mèo vàng cảm ơn m nha. Chắc mình phải để dành thêm mới mua được 😅
Thiên Thảo 🍀🍀🍀 ừm mom. Đã đầu tư 1 lần để dùng về lâu về dài thì mình cứ đầu tư cho đáng nè
Mình đang đung pleble lisa . 600-700 . Khá ok
06/24/2019 07:06 Trả lời
Mình đang nghiên cứu 3 loại này nè m: pebble lisa, halio với sunmay. Phân vân quá m à.