[6][6] tập ti bình

Các m giúp e với lm sao để bé ti mẹ trực tiếp chịu ti bình ạ E tập cho bé mà bé hk chịu ti bình .. sẵn đây các m cho e hỏi bình nào núm ti mềm ạ review giúp e với e cảm ơn ạ

0 40

Thảo luận

Do m tập bé trể quá nên bé quen ti mẹ rồi.giờ chỉ có nc mỗi ngày nhét cho quen thôi.bé càng lớn thì càng khó tập.còn bình mà có núm mềm thì m xem của pur thử xem.mình thấy núm đó cũng mềm đó
06/25/2019 00:06 Trả lời
Cảm ơn m đã chia sẻ .. lúc ảnh trong tháng đi đâu e cho ảnh ti bình vẫn ti nhưng sau đó k đi nên ở nhà đè cho ti mẹ riết quen ak m oi
Mình hổng biết làm j khi con thấy cái bình là khóc chứ đừng nói là nhai núm bình
06/24/2019 19:06 Trả lời
huỳnh anh e sợ nhất cái cắn đó m nên giờ tập ti bình nè.. a nhà e thấy lợi trắng ui mà k pit bao giờ mọc chứ kéo ti mẹ miết thôi
huỳnh anh thấy nhiều ng bảo hút đó cũng dễ mà k pit sao ak m
Theo mình m nên mua pigone . Tại loại mình này nó có độ mềm của bình vừa phải.khi bé tập ti bình bắt buộc bé phải nút mới xuống sữa đc.nhưng vì bé qen ti mẹ nên chưa qen ti bình mẹ sẽ bóp nhẹ bình từ từ để bé có sữa bé nút dần dần sẽ qen.chứ dù cho m mua loại ti mềm nhưng bé ko nút thì cũng vậy thôi. Đó là kinh nghiệm mình đã cho bé mình ti thành công và rất hợp tác.
06/24/2019 16:06 Trả lời
Bé nhà m 6 tháng cũng đang tập ti bình mà cực quá ,bé toàn nhần đầu ti thôi
06/24/2019 15:06 Trả lời
Bé e nó nhai nhai ak m ui ọ oẹ hic
Bé nhà mình hơn 3m cũng k ti bình.. Dùng comotomo và pigoen cũng k ti.. Để đói cũng k chịu.. Đưa vào chỉ đẩy bên này bên kia.. Rồi nhai.. Rồi ọe..
06/24/2019 12:06 Trả lời
Yêu Mít ( Huyền Anh ) ngta yêu thế mà mẹ bảo giống ctrai đây ah
Lê Ngọc viên ai cunggx gọi thằng cu mom ạ..