Any xin đi massage

Các m ơi. Any em làm ở xa, cv stress thiếu ngủ liên miên, uể oải. Thi thoảng được về sớm có xin em đi massage khoẻ. Ko phải trá hình, nhưng toàn nv nữ thôi, nếu là trước đây thì chắc ko sao, nhưng từ khi tụi em qh em biết anh có nhu cầu nhiều hơn vì đã từng làm chuyện ấy rồi. Anh xin em đi Em bảo đi với thằng nhóc đồng nghiệp, tới nơi gọi điện chi em, chỉ cho massage ở vai tay chân, còn chỗ khác ko được đung tới, anh ok nhưng sau nghĩ lại thì lại ko đi, hai lần rồi. Em cũng khó lắm, nhưng em biết anh mỏi ko có em ở bên bóp cho, đi làm bận ko gym được, nên e mới cho đi! Nhưng anh thấy có lỗi hay sao ấy hai lần đều xin rồi lại ko đi. Theo các m massage là tốt hay xấu ạ

3 110

Thảo luận

Cho n đi massage là dễ ăn sừng to lắm đấy mom
07/02/2019 11:07 Trả lời
Mình nghĩ quan trọng là tự giác ở người đàn ông thôi ! Massage thì tốt có, xấu có, vấn đề là ngy Bạn muốn đến đâu mà thôi. Thứ nữa, khi yêu nhau mình nghĩ nên chia sẻ quan điểm thẳng thắn. Ví dụ: bạn ko thích thì nói rằng bạn k thích. Để ng đàn ông ấy phải nghĩ cho cảm xúc của bạn. Mình thấy ngy bạn hỏi ý kiến của bạn, và rồi k đi thì hẳn là bạn ấy cũng có nghĩ cho bạn rồi. Vì vậy đừng lăn tăn quá :)
07/01/2019 01:07 Trả lời
Dạ sau khi ghi xong stt và đọc các cm của các m thì em đã hiểu rồi, cám ơn m.
Masage bt mà có lần mình cũng đi khi mình mệt rã rời chân tay í,vào nó cho nhân viên nam vào masage các m ăn,mình đuôi ra yêu cầu nhân viên nữ vì ngượng hihi,nói chung là mình thấy bt ,chồng mình thì hay đi chỗ masage người mù ấy,mà nói thật là các m cấm các ông ấy mà có đi các m có biết dc đâu,các món có đi theo các ông í 24/24 dc đâu,Tuỳ người thoi m ăn,mình hôm đấu mệt nó masage cho sướng hết cả người ,khỏe hẳn ra í
07/01/2019 00:07 Trả lời
Em nhiều lúc mỏi ng đi massagw mặt và đầu thôi đã ngủ ngon khoái chí huống gì massage toàn thân, em thì ko phũ nhận là nó tốt, mà ngại là trá hình thôi, em thì vẫn tin any em nhưng mà cảm giác có ng đụng vào ny mình nó cũng buồn ấy, mà xa quá ko đi cùng hoặc masage cho ổng được
Hihi.. lúc trước ck mình cũng có đi vs bạn a í.. mới hồi chìu này ảnh massage lại cho mình rất khoẻ luôn nè.. theo mình quan trọng là trái tim của họ.. chả vó gì xấu cả
07/01/2019 00:07 Trả lời
Thanks m nà
Tớ đã từng vào lộn chỗ massage cho nam. Các e ấy vẫn massage cho mình. Có điều massage xong mình tuyên bố sẽ k cho ck hay ngy đi massage. Dù trong sáng nhưng cách làm thật k thể k đụng vào vùng nhạy cảm. Hic. Nói thật là trong qtrinh làm mà k muốn ấy thì chỉ có liệt
06/30/2019 23:06 Trả lời
Xưa anh ấy chưa quen mình thì có đi, mà từ khi quen mình ko đi nữa, nên mình cũng nghĩ là từ khi có qh thì nhạy cảm hơn nhiều. Nên anh ấy tính đi lại ko đi. Haizzz chắc là sẽ ko cho anh ấy đi mnaj
Tại sao mn cứ nghĩ massage là bậy bạ, là đồi truỵ thế. Hỏi b, có bao giờ đi massage chưa ? Chắc chưa quá nên mới hình dung ra cảnh đồi truỵ, trá hình nv. Đàn ông nếu họ yêu m và là ng đàng hoàng thì chẳg có gì p sợ. Còn nếu a trăng hoa, mây mưa thì ở đâu chả đc cần gì p đi massage. Bớt suy nghĩ linh tinh lại. May mà b chưa cưới, cưới r k lẽ bắt ô đi đâu cũg p báo cáo, trình diện sao. Yêu là p tin tưởng, còn nếu k tin tưởg đc, cứ nặg đầu suy ngĩ ô đag làm gì , đi đâu vs ai thì yêu làm gì cho mệt
06/27/2019 20:06 Trả lời
Dạo này các tiệm massage trá hình nhiều lắm Ở trong cả một ổ kích dục í
06/26/2019 10:06 Trả lời
Tốt nhất là không nên mom ạ. Dần dần lại sinh tính xấu thì ko hay. Gái gạ đôi khi ko làm chủ đc thì biết chuyện gì xảy ra Em thì ko chấp nhận, còn ai mà đụg vào hay đụng vào ai thì làm ơn đừng đụng vào người em nữa. Thấy dơ lắm.
06/25/2019 16:06 Trả lời
Ẩn danh mình có giữ đi mấy , cũng là do ở phần tính cách của người ta nữa mom hen. Người có tính này kia thì ko tránh đc.
Massa đâu cũg thế . Nếu có nhu cầu khác họ vẫn làm chỉ cần có tiền .
06/25/2019 11:06 Trả lời
Tks m nhé
Tốt hay xấu là ở chính suy nghĩ của người đi và người đc xin phép đi. Anh ta tôn trọng bạn nên mới xin phép bạn. Nếu bạn rảnh, hãy đi cùng, vừa là thể hiện quan tâm, vừa là để yên tâm. Vẽ cho hươu chạy đúng đường còn hơn để tự chạy. Tư tưởng của mìh khá thoải mái, mìh bảo ck mìh, nếu nhu cầu cao quá, vk ko đáp ứng nổi, có thể đi giải tỏa, tất nhiên là làm bằng tay cho ra ấy. An toàn trog phạm vi cho phép
06/25/2019 09:06 Trả lời
Ẩn danh matxa kích dục bằng tay đó ,nếu nhu cầu cao quá mà ko tự làm đc, ra ngoài họ kích dục bằng tay cho ra. Yêu xa vậy mà lại nhu cầu cao, thỉnh thoảng bạn chat sex cho anh ta thỏa mãn. Còn matxa lành mạnh cũg nhiều mà, ko phải cứ matxa là xấu đâu
Thạch Thảo thanks m, em cũng biết vậy, do em cũng chưa đi bao giờ chỉ mới massage mặt thôi nên sợ nó làm tùm lum, khổ, tụi em chat nói sơ sơ chứ ko chat sex m ạ