Huyết trắng ra nhiều.

Mình bị trễ kinh một hai ngày thôi ,huyết trắng ra nhiều ,trong và không mùi,cứ tưởng là có kinh ,nhưng lại là huyết trắng,vài ngày trước thử que là 1 vạch,mình bị choáng,mấy hôm trước ăn không ngon,chỉ ăn chua,hôm nay lại thèm ăn khủng khiếp như heo mẹ.Ngoài ra cũng không có biểu hiện gì ngoài mệt mỏi,có ai bị như mình k,mình định sáng mai đi khám,nhưng lúc chờ vẫn muốn hỏi mọi người.

0 10

Thảo luận

Mình cx vậy đúng hôm có kinh k thấy là bị vậy
06/30/2019 15:06 Trả lời
Mình chỉ cho cách chữa huyết trắng mm. Mình k bán thuốc nhé
06/30/2019 14:06 Trả lời
Cách gi v m chỉ t với
Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "dấu hiệu có thai" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "combo tăng khả năng thụ thai & cải thiện chất lượng trứng" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/combo-tang-kha-nang-thu-thai-cai-thien-chat-luong-trung-elevit-myo-inositol/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
06/25/2019 18:06 Trả lời
Giống e
06/24/2019 18:06 Trả lời
Chúc bạn sớm có baby nha,tạch cú này tớ đang chán lắm.
Cố gắng lên mom