Dính tử cung

Đây là lần thứ 3 e đăng bài, 2 lần trước không thấy ai vào chia sẻ kinh nghiệm nên e rất lo lắng và hoang mang, hy vọng ai đó đã từng chữa dính tử cung cho e ít kinh nghiệm Trước đây e hút thai lưu, không may sau khi hút e bị dính tử cung ( dính phần thân), cũng khá nhiều, có m nào đã từng chữa rồi chia sẻ cho e ít kinh nghiệm về việc mổ nội soi, chi phí điều trị và hướng điều trị sau mổ để chống dính lại đc k ạ

0 33

Thảo luận

Mom ơi biểu hiện như nào mà biết vậy m, mình cũng mới bị thai lưu xong
08/03/2019 22:08 Trả lời
Làm thế nào để biết bị dính tử cung vậy mom
07/21/2019 23:07 Trả lời
Mom mổ chưa ạ
07/17/2019 22:07 Trả lời
T dính nè. Mổ nội soi bt thôi không có gì đáng sợ đâu nè
06/25/2019 09:06 Trả lời
Đặng Sinh mổ nội soi lâu k ạ
T mổ ở tâm anh nhanh lắm. Nghe nói là 15p à
Dính tử cung là thế nào nhỉ, em k tưởng tượng ra được. Mom gắng nghe theo lời bác sĩ chữa cho mau khỏi nhé
06/24/2019 22:06 Trả lời
Nguyễn Thị Diệu Linh kinh m ra đều k, hay tnao mà m đi chụp
Mình đều nhưng ra ít và thâm
Hút xong về có dấu hiệu gì k mà biết bị dính tử cung vậy mom
06/24/2019 20:06 Trả lời
Nguyễn Thị Diệu Linh ui nguy hiểm quá e ms 3 tháng
Mình hút thai sau 5 tháng k có kinh, đag chuẩn bị tinh thần đi chụp để mổ thì có kinh. Nh máu kinh rất đẹp. K biết có bị dính k nữa
Có triệu chứng gì k mom hay mom đi khám thì phát hiện ra
Nguyễn Thị Diệu Linh mình cũng mới hut đc hơn 5 tuần chưa bị kinh lại cũng lo ghê
Nguyễn Thị Diệu Linh m ơi, kinh ít ra khoảng mấy ngày hay là ít ntn hả m?
Chưa bị, k có kn trong chuyện này, cmt để bài của m nổi lên trên đầu tường,hj vọng có ng giúp đc m. Chúc m thành công nha.
Có thể k ai bị nên họ k thể cho mom lời khuyên. Nhưng mình nghĩ việc này nguy hiểm k thể chần chừ, mom phải đi khám để bs cho mom lời khuyên phải làm j
06/24/2019 19:06 Trả lời
Mình khám r, chuẩn bị mổ nên hỏi cho có kinh nghiệm m ạ
Nguyễn Thị Diệu Linh lâu rồi có 1mom cũng bị nhưng mik quên r.mom tham khảo trên mạng xem s