Nói gì cho ngầu khi chịch

Các mom chia sẻ e ít kinh nghiệm khi chịch nói gì khi lên đỉnh chỉ em với ạ. Em cảm ơn nhiều!

5 94

Thảo luận

Nữa đi a Sâu nữa đi A vào nữa đi Vào sâu hơn đi a E thic quá Sướng quá, a lm tốt lắm nữa đi nữa đi a... La câu e hay nói va ck e rất thíc
11/30/2019 22:11 Trả lời
Mình cũng chỉ rên và nói vk tê quá, vk sướng quá ck ơi , ck làm nữa đi, mạnh lên... là ck mình thích quá làm hùng hục luôn.
11/30/2019 22:11 Trả lời
Mình chỉ nói vợ sướng quá chồng ơi là ổng đã hùng hục r
11/30/2019 09:11 Trả lời
Ck e toàn hỏi, vk có yêu ck không? Hoặc là hôm nào đang phê ck em bảo vk hôn ck cái đi. 😂😂😂😂😂 cưng dã man
11/26/2019 21:11 Trả lời
Lúc mình cưới ck k có yêu. Hơn 1 năn trời qh mình đau mà k có cảm giác sướng gì. Toàn phải giả bộ rên cho a vui. Sau cách đây nữa năm nằm tâm sự nc với a, là e k có sướng toàn e giả bộ thôi,a hỏi sao lại vậy. Mình nói là a k có dạo đầu, k kính thích k có cảm giác làm đau lắm mà e chịu vậy thôi A hỏi mình thế giờ làm sao,mình chỉ a những cách dạo đầu rồi làm như thế nào mới lên đỉnh đc. A biết giờ cứ biết vậy là làm thôi mom. Giờ mỗi lần qh lên tới đỉnh lun ấy ạ.mình hay khen a,thì thầm vào tai, sướng quá a,làm cho a thích.
11/26/2019 17:11 Trả lời
Mình ko nói tục được, nhưng nói những câu gợi tình, ck nghe sướng dập mạnh lắm 😆😆
11/26/2019 15:11 Trả lời
Mom nói như nào chỉ e với
Ẩn danh hihi, thì lúc đó sướng ntn thì nói vậy m, chủ yếu nói em sướng quá, anh tuyệt vời quá, chịch nhau sướng quá 😆😆
Chồng mình ko sờ gì mình hết.hửng lên rồi Leo lên mình chich thoi. Ko có chúc cảm giác gì. chỉ thấy toàn là đâu thôi.chán lắm luôn
11/26/2019 12:11 Trả lời
Mom thử tư thế 69 đi thích lắm cả 2 cùng lên đỉnh
Mintt chồng mình ko thích làm gì cả.chỉ có 1 tư thế nằm trên thôi.ko sờ ngực.ko sờ mím luôn.chán lắm mom oi.mỗi khi gần chồng mình sợ đâu rát
Ahihi mình thì khen ck khỏe. Ck chiều vk nha.aaaa. xong ck thì bảo bím vk bít chiều ck😅. Rồi rên thui😅😅😅
11/26/2019 11:11 Trả lời
Mình tù nói ck ơi chim to quá ck ơi sướng quá hí hí thế là ổng dập tới tấp
Vk ck mình thì nhây lắm. Mình rên theo nhạc đang mở nha. Haha
06/28/2019 15:06 Trả lời
Bọn mình cũng mở nhạc xong chịch
Sướng quá ck ơi. Kkk
06/28/2019 15:06 Trả lời