Mệt!

Các chế ơi . Tối nào cũng đi tolet nhiu 😪😪 Sáng thì 9h mới dậy 😭 Dậy trễ như vậy ăn sáng muộn có tốt ko các chế

4 61

Thảo luận

Mình cũng dậy đi tiểu đêm cứ khoảng 3h / lần. Nghén ngủ. Ngủ từ 0h đến tận 11h trưa mới dậy ăn cơm. Mình ăn dc nhất là ăn cơm nguội vs sung muối hết cả bát chứ chả thèm ăn thịt thựa j.
07/02/2019 11:07 Trả lời
Như Huệ Lali ăn sung muối hoặc là Ck mình đem kho cá, nấu cháo. Mình đều rất thích ăn.
0355605xxx cảm ơn mom . Để mình thử ăn
Mik cungz dậy trễ có khi 9g, có khi 7-8g. Nhưng mik đang nuôi con nhỏ, con mik quấy quá nên ko ngủ dc
06/28/2019 22:06 Trả lời
Hii . Hên là ko phải đi làm sáng . Chứ ko chắc lết ko nổi nom ah
Minh cung thế, đêm k ngủ được ngon giấc vì hay đi vs, sáng dậy lại ngủ ngon nên toàn dậy trễ, có khi ăn sáng gần ăn trưa luôn😢
06/28/2019 22:06 Trả lời
May tháng đau đi toilet xong minh ngủ lại ngay dc, còn giờ đi xong là lại bị khó ngủ một phần vì đau lưng nua m ạ, cũng tuỳ người nua, có khi qua 3 tháng m lai khoẻ hơn đây
LTAT vâng cubgx momg vậy mom ah . Chúc 2 mẹ con mom khoẻ mạnh nhé
Giống mh ghê
06/28/2019 12:06 Trả lời
M mấy tuần rồi, lúc mh 7-8w mệt hết hơi, như k còn đủ sức đến sống vậy, chán nản với tất cả, nhiều lúc mệt quá suy nghĩ thôi sợ rồi k muốn bầu nữa
Ngoc Quyen mình mới 7w ah . Người như giả vờ ấy mom . Lúc mệt lúc khoẻ . Ăn thù ko nuốt nổi
Mình hơn 31w rồi chưa đi tè đêm, chuẩn bị ngủ đi 1 lần là quất 1 giấc tới sáng. Mà toàn đi ngủ lúc 12-12h30, sáng 8h30 dậy xoay tới xoay lui ra tới chỗ ăn sáng toàn 9h hơn Sinh hoạt 3-4 năm nay của mình toàn như thế, bầu ko thay đổi luôn, trộm vía bé phát triển cân nặng bình thường, sáng nào cũng đợi ba kêu bé mới đạp và mẹ mới dậy
06/27/2019 22:06 Trả lời
Hii chắc bé giống mẹ . Thích ngủ hơn ăn nên mom khoẻ á
28w rồi mà cũng chưa phải đi tè đêm lắm, chỉ trk khi đi ngủ đi tè nhiều thôi. Nhưng cũng ngủ muộn toàn qua 12h ms ngủ. Sáng 8h dậy, để ăn sáng mặc dù buồn ngủ ,Nhưng ko ăn thì cung đói kcđ nên đành dậy. Bố ck suốt ngày bài ca dậy mà ăn sáng sớm để trưa ăn đk nhiều
06/27/2019 21:06 Trả lời
Hồng Duyên mình trước lên kg cũng rạn đùi nên đang sợ
Như Huệ Lali m bôi dầu dừa ấy, hoặc oliu, cho an toàn. Bôi sớm cho da đàn hồi mấy nữa to đỡ. Chứ thật ra cơ địa mà rạn r thì ko tránh đk, chỉ đỡ thôi
Bầu bí thèm ngủ ai hiểu cho đây.... cũng muốn 8-9h ms dậy nhưng mình k đc dậy giờ đấy mà phải dậy từ sớm 6h,6h30 dậy ăn sáng xong ngủ tiếp hay làm gì thì tuỳ
06/27/2019 14:06 Trả lời
Om ở Vũng Tàu hả
06/27/2019 14:06 Trả lời
Như Huệ Lali ko đều mom,tính mua inositol uống cho đều kn
Ẩn danh mình thì kinh đều . Sạch kinh 3 ngày là mình chiến . Cứ cách ngày 2 -3 ngày mom chiến tới cho mình . Chịu khó bồi bổ cho ck thịt bò trứng vịt lộn . Nói chung là 2 vk ck đều cố gắng .
Em cũng v à, bầu bì thèm ngủ hơn là ăn Dạo này sáng ít ăn đôi khi trưa còn kh ăn cơm nữa í Em chỉ ăn lặt vặt r uống sữa uống nước à
06/26/2019 09:06 Trả lời
Như Huệ Lali chúc mẹ con mom có thai kì khoẻ mạnh nè [2] cố lên tầm này kh nghén là khoẻ r cứ ăn những gì thèm thôi
Mẹ Cua 🦀 trộm vía ko ói . Chỉ ói khan thôi mom . Nhưng ngán ăn lắm . Cảm ơn mom nhé