Que 2 vạch rồi mà vẫn cứ lo lắng

Từ ngày chơi lily đọc nhìu bài của các m thấy có con thật khó khăn E may mắn thả đc 2-3 tháng là đậu Mà đọc thấy nhìu m dễ sảy mà lo lắng đủ thứ E mới đi khám thì mới có túi phôi nhưng còn khá nhỏ bsi hẹn 1 tuần sau quay lại Mà cứ lo sợ suốt e 1 phần đi làm nên vẫn chạy xe mà đọc trên mạng thấy bắt fai nằm nhiều ko đc đi nhiều mà e hoang mag qá Giờ ko làm thì sau nay ko có tiền nuôi cn vck e ở riêng nên lo đủ thứ tiền Có m nào mới có mà vẫn đi nhìu chạy xe mà e bé vẫn khoẻ ko ạ Nói cho e để e đỡ phần nào lo sợ với ạ 😞

1 29

Thảo luận

Cũng tuỳ cơ địa mm á. Hạn chế đj xe nhiều thì tốt. Lúc mình mới có đj xe nhìu cho nên k giữ đc
07/03/2019 12:07 Trả lời
M giống mình lúc bầu, đọc đọc miếc thấy j cũng sợ, mà k sao đâu m à, tùy cơ địa mỗi ng mà, thoải mái lên là tốt hết.
07/01/2019 08:07 Trả lời
Ẩn danh hi..chúc m co thai kỳ khỏe mạnh, sinh be me tron con vuong nhe
Mẹ Bào Ngư 🐷 dạ cam on m nhìu na
Mình đây từ khi có bầu tới giờ hơn 8th vẫn tự chạy xe đi làm. Đường toàn ổ gà vẫn chạy ào ào, 1 ngày cầu thang leo lên leo xuống hoài có sao đâu. Tùy cơ địa từng người thôi m à.
06/26/2019 20:06 Trả lời
M đi nhẹ nhàng thôi. Từ từ rồi con khác làm tổ.
06/26/2019 18:06 Trả lời
Tinh thần thoải mái nha m. Đg xấu thì chayh chậm thôi. M đây 5w vẫn làm như hồi chưa bầu, chạy xe vi vu. Mặc dù có máu tụ động thai.
06/26/2019 14:06 Trả lời
Tuỳ cơ địa mỗi người chứ m, đừng có đọc mấy cái tào lao rồi thêm áp lực cho mình. M khoẻ mạnh thì ko sao hết. Mình cấn bầu ngay trước tết tây mà ko biết, đi du lịch cả tháng trời, đi bộ xe đạp xe máy chở 3 máy bay đủ cả, khi về nhà đi siêu âm thì con hơn 2 tháng rồi
06/26/2019 09:06 Trả lời
Mom đừng lo lắng mà ảnh hưởng bé, em trc cucng v mà giữ tinh thần thoải mái đi làm bth à r sau con khoẻ hết
Mom cứ thoải mái đi, hồi mình mới bầu k biết còn tập thể dục, chạy, đi xe máy mấy trăm cây số . Đến lúc biết mới lo mới cẩn thận 😂
Mình bầu 7 tuần. Ngày nào cũng chạy xe đi lm sáng chạy nửa tiếng, chiều về nửa tiếng, cv đi tới lui liên tục. Mình lm điều dưỡng, hàng ngày phải tiếp xúc máu me,....các kiểu... Cũng lo sợ lắm, nhưng mình tin con sẽ mạnh mẽ như mẹ nó. 😁😁😁. Suy nghĩ của mẹ tác động lên con, nên mình cứ suy nghĩ tích cực lên mom nhé.
Tuỳ ng. Có ng chạy nhảy cả 3 tháng đầu cũng k sao. Có ng nằm gác chân cũng bị sảy...
👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻