Bio Island DHA Cho Bà Bầu 60 Viên, Mẫu mới

Thiếu DHA để lại những hậu quả không mấy tích cực. Theo đó, trẻ thiếu DHA rất dễ mắc chứng giảm sút trí nhớ, học tập kém, chậm phát triển so với các bạn đồng lứa. Hơn nữa, bà bầu không bổ sung đủ DHA khi mang thai rất dễ mắc bệnh trầm cảm sau sinh. Vì vậy, trong thai kỳ, việc bổ sung DHA cho bà bầu thực sự đem lại lợi ích lâu dài cho trẻ cũng như bản thân người mẹ. Thiếu DHA nguy hiểm vậy đấy các mom. Từ lúc bầu đến giờ ngày nào mình cũng bổ sung đầy đủ.

0 5

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "vitamin bầu" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "các sản phẩm hữu ích cho mẹ & bé" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
06/27/2019 12:06 Trả lời
M bán hả
06/26/2019 20:06 Trả lời
M mua trên Lyly hả
😍😍😍 mua luôn trên Lily tốt mà m. Mình mua mấy món thấy giao nhanh. Tư vấn cũng tận tình.