Đúng là miếng ăn là miếng nhục

Em thật sự nhiều khi nghĩ mà tủi thân lắm cm ạ! E đang nuôi con bú jo đc hơn 4tháng lúc chưa có bầu thì 38kg sinh đôi 2 đứa con trai đến lúc lên bàn đẻ là 65kg sinh xong về mốc 48kg đến lúc bầu lần hai 1 bé gái jo được hơn 4tháng là 56kg e nuôi con bằng sữa mẹ nên phải ăn để cho con có sữa bú chứ con e trộm vía háu ăn hôm nào e mà mải làm lười ăn là ít sữa con bú k đủ là quấy ngay. Vậy mà CK và e CK e nói béo như lợn đấy Minh Vượng 2 ăn ít thôi.lúc thì nói ý suy dinh dưỡng rồi nhỉ? Mỗi khi thấy e ăn lâu hay nhiều là lại nói như vậy mà e ứa nước mắt. Nhiều lần e thấy bực quá e nói e ăn ít thì con a k có sữa bú con quấy khóc a chịu nhé. E thật sự buồn khi CK mk k hiểu nói vk từ miếng ăn. Ai chẳng muốn eo Ngọc Trinh, chẳng muốn thon gon.nhưng k được phải chấp nhận chứ. Có mẹ nào như e k? Cảm ơn cm đã đọc những chia sẻ của e!

1 84

Thảo luận

Chửi chết mịa ck với e ck, nặng yên nó lên nước với mìh
06/27/2019 09:06 Trả lời
Ck mk cũng bảo mk béo vì lúc lấy về mk béo sẵn rồi. Giờ con mới đc hơn 2 tháng lại phải ăn nhiều. Mk bảo muốn ăn cái này cái kia ck mk vô tư nói "ăn gì thì cứ mua có ai nói gì đâu"
06/27/2019 07:06 Trả lời
Mình cũng sinh 4 tháng, c cứ gọi vợ béo con, 2 mẹ con đều béo. Mình kệ chả quan tâm , quan tâm mỗi con mình thôi , còn đâu để ngoài tai
06/27/2019 07:06 Trả lời
Bả vào mỏ nó vài cái. Nhà họ thì ép vk ăn cho con có sữa bú đường này thì. E ck cũng hãm sau này cũng tạo nghiệp thôi. Bỏ đi m
06/27/2019 00:06 Trả lời
Nói chuyện rõ với chồng đi chị ơiiii
06/26/2019 23:06 Trả lời
Nói chuyện rõ với chồng đi chị ơiiii
06/26/2019 23:06 Trả lời
Ai nói sao ko quan trọng, quan trọng là con mình no, khỏe. Mình có thể đánh đổi tất cả vì con mom ạ
06/26/2019 22:06 Trả lời
Chả bù cho mình , bm Ck rồi Ck bắt ăn để xoá sữa mà mình k ăn nổi, k thấy đói k thấy thèm gì cả, sữa gần như mất con phải uống sữa ngoài . Mom ăn ít đi đến lúc k có sữa để bố nó lo sữa ngoài cho nó sợ, tháng bèo cũng phải gần 2tr tiền sữa
06/26/2019 22:06 Trả lời
Ôi, nhiều khi ck mom nói zậy để mom cố gắng làm cho eo thon gọn thôi, k có sữa thì dặm sữa ngoài cho con càng khỏe mom ah. Ck mình, tháng đầu tiên hút k có sữa, ck bảo thôi đầu tư cho con, khỏi cần cho mẹ. Thế là mình khỏe re. Khỏi cần hút sữa nữa, pha sữa cho con bú luôn
06/26/2019 14:06 Trả lời
Mình từ lúc bầu đến lúc em bé 1 tuổi ck mình cũng suốt ngày nói mình ăn nhiều nhưng mình kệ trêu mình nhưng mình không thích trêu vậy
06/26/2019 14:06 Trả lời